Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Trong 24h họ sẽ gởi mail support thôi . Hôm wa mới mua hồi trưa , đến tối về mới nhận đc cái mail gỡ diasble ra . Tốn 11$ mấy khá cay , tính góp vốn mua mà k thấy ai ...
Gần 12$/tháng mà không biết kiếm được bao nhiêu :D đầu tư :D

Trong 24h họ sẽ gởi mail support thôi . Hôm wa mới mua hồi trưa , đến tối về mới nhận đc cái mail gỡ diasble ra . Tốn 11$ mấy khá cay , tính góp vốn mua mà k thấy ai ...

Mình cần đây, góp vốn với mình không? Mà bạn xài mấy Ios? Nick được xài đồng thời 2 IP kết nối cùng lúc!

Làm phiền chủ thớt tí với, hôm trước cậu gửi tớ tút ăn app có $ tớ nhỡ tay xóa mất rồi, c làm ơn gửi lại hộ mình được ko
Mail: [email protected]
Tiện thể cho mình hỏi luôn, mấy con offer bắt odder thế này có ai làm được ko, point cao vãi!

Mình có gần chục con app như này, mà làm khó quá. hic!

mình ko cài futurepoints lên iphone 4 dc giúp mình với.Reg dùm mình acc Itunes US hay UK mình sẽ reg theo cậu

Vừa mua cái HMA mà nó bắt verify bằng passport :( giờ acc bị disable

- - - Updated - - -

We need to verify the legitimacy of your order to ensure it is not fraudulent, as a precaution we have suspended your account until it's verified. For this inconvenience, once your uploaded ID has been approved your account will be credited with .
Sau khi mua HMA phải up Scan, chụp hình CMND/ bằng lái xe/ hộ chiếu lên. Thời gian đó acc sẽ bị disable, 1 ngày sau sẽ full. Nên các bạn đừng lo, chắc chắn sẽ không bị mất acc đâu!

- - - Updated - - -

Mình cần đây, góp vốn với mình không? Mà bạn xài mấy Ios? Nick được xài đồng thời 2 IP kết nối cùng lúc!

HMA trong 1 thời điểm dùng cho 2 device, nên các bạn có thể canh thời gian chéo mà làm, 3, 4 iphone đều được nhưng phải chọn thời điểm.

- - - Updated - - -

Làm phiền chủ thớt tí với, hôm trước cậu gửi tớ tút ăn app có $ tớ nhỡ tay xóa mất rồi, c làm ơn gửi lại hộ mình được ko
Mail: [email protected]
Tiện thể cho mình hỏi luôn, mấy con offer bắt odder thế này có ai làm được ko, point cao vãi!

Mình có gần chục con app như này, mà làm khó quá. hic!
Đã send 3 con app có phí cho bạn nhé!

- - - Updated - - -

Tiếp tục share 3 app phí Fitness, Flash 4in1, CloudBrowse cho các bạn ref nhé!

Đang có 3 app có phí này, share mình nhé
[email protected]
em lam ref cua bac roi, chia se e it kinh nghiem nha, mail: [email protected]. thanks you

Đã share rồi nhé! Check mail!

Đã share một số app có phí xịn cho ref yêu cầu qua email nhé! Chỉ nhận qua email vì hộp thư của mình full rồi

Mấy app nà không cộng point, với tầm 10-15 app 25 point tải tới lui cũng k tài nào + point, thớt có cách nào xóa bớt hay cho nó + k? để nhìu k thấy nó ra app mới!

share minh` it app co phi' với . đã mail cho bạn + ref
thanks

Mấy app nà không cộng point, với tầm 10-15 app 25 point tải tới lui cũng k tài nào + point, thớt có cách nào xóa bớt hay cho nó + k? để nhìu k thấy nó ra app mới!

Các app này mình đều cộng point, sau khi tải fake IP nước đó trở lại, nhưng chỉ làm 1 lần, tải lần 2 sẽ không cộng point. Từ từ nó tự mất chứ bên tap không xóa app được

- - - Updated - - -

Bác có APP Posthard không?

Có, nhưng đây là app review nên bắt buộc phải có itunes mới làm được

công sức 3 tiếng cày app Us :)) .

Thớt ơi, hướng dẫn mình Contact Booty với, giờ Download k app nào cộng point hết . Hay tại đang ở ios 5.1.1 nhỉ?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week