Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Vài hình ảnh làm động lực cho anh em tin cậy. Mọi người cố gắng nhé, cũng easy thôi. Mình chơi nửa ngày đc 10$ rồi , đêm qua hướng dẫn gấu chơi cùng cũng đc 8$ ( mới chỉ chơi app free và only US ). Ai có tut hiện app pre thì contact mình cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm. Cuối cùng gởi lời cảm ơn đến bác David đã giúp đỡ anh em có đc cơ hội kiếm tiền này.

View attachment 25814

View attachment 25815

Chúc mừng bạn! Ai có kinh nghiệm làm off thì sẽ kiếm thêm nhiều, off cũng đơn giản, đăng ký bằng email và info US.
Kết hợp cả featurepoints sẽ thu nhập khá (hiện nay bên FP cũng có khá nhiều off)

Cho mình hỏi kinh nghiệm chút :

1 . Các bác down hết các app ( dù ít điểm hay nhiều điểm ) hay là chỉ down app nhiều điểm thôi ?

2 . Lúc down một lúc nhiều app về thì lúc down xong , các bác vào check đồng loạt tất cả hay là check từng app rồi lấy điểm từng app một ?

Cho mình hỏi kinh nghiệm chút :

1 . Các bác down hết các app ( dù ít điểm hay nhiều điểm ) hay là chỉ down app nhiều điểm thôi ?

2 . Lúc down một lúc nhiều app về thì lúc down xong , các bác vào check đồng loạt tất cả hay là check từng app rồi lấy điểm từng app một ?

1. down hết, ko chừa app nào cả@@
2. check từng app một
P/s: điểm hên xui nữa, lúc có lúc ko@@

Đã ref cho bạn . gửi TUT vô inbox dùm nhé :)

Thanh toán 1.9$ rồi, có mail báo về như này:

M80 Labs, Inc. sent you $1.90 USD
Dear [email protected],
M80 Labs, Inc. sent you a payment of $1.90 USD.
Note from sender, M80 Labs, Inc.:
Cong Minh, Congratulations on your reward of $1.90 in PayPal cash. Please come visit us soon at www.Tapbooty.com to earn more rewards!
Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
Don't see the money in your account?

For your money to appear in your account, you'll first need to confirm your email address with us. comfimxxx (You'll need your confirmation code: 0442-1845-2865-2901-6931)
When that's done, the money will show up in your PayPal account and you'll be able to see the complete payment details. (It sometimes takes a few minutes.)

Sender Information

M80 Labs, Inc.
[email protected]

Yours sincerely,
PayPal

mà sao vào pp chả tháy xu nào

P/s: lần đầu dùng PP nên cũng ko rõ lắm!

Ngon quá thấy mấy bác chơi mà ham. Mình chả có ios :(

tiền đã về. Ai đi trước cho mình hỏi 1 cái nữa. Mình có 3 máy cùng làm cái này, tất cả yêu cầu thanh toán đó về 1 mail pp có được không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week