Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Vãi thiệt ko có ios devices để chơi :((

sao mình làm không được nhỉ bạn ơi, đánh địa chỉ của bạn vào xong nó hiện " get started now", sau đó nó bắt nhập email vào để nó send link. mình click vào link của nó xong nó lại xuất hiện " get started now". hix, hướng dẫn mình với

nghiên cứu làm mấy con off đi bác ơi. Toàn trên 1k points thôi :)

Ok, do đang khá bận nên mình chưa có điều kiện, mới làm được khoảng 4 off, offer cũng không khó đâu, sẽ hướng dẫn sớm

- - - Updated - - -

Vãi mấy bác thật , làm 2 ngày mà đc 20 lận . Mình cày 3 ngày nay đc 3 - 4 $ thôi à :(( tính riêng mỗi IP Uk là đc như vậy

Chịu khó làm 2 ngày 20$ trong tầm tay

- - - Updated - - -

sao mình làm không được nhỉ bạn ơi, đánh địa chỉ của bạn vào xong nó hiện " get started now", sau đó nó bắt nhập email vào để nó send link. mình click vào link của nó xong nó lại xuất hiện " get started now". hix, hướng dẫn mình với

Cái này mình chưa rõ, bạn đã tải được app chưa?

Ok, do đang khá bận nên mình chưa có điều kiện, mới làm được khoảng 4 off, offer cũng không khó đâu, sẽ hướng dẫn sớm

- - - Updated - - -

Chịu khó làm 2 ngày 20$ trong tầm tay

- - - Updated - - -

Cái này mình chưa rõ, bạn đã tải được app chưa?
mình chưa tải được bất kì apps nào cả. huhuhu

mình thì yêu cần từ rất lâu, inbox đủ kiểu mà vẫn không thấy share cho. Mặc dù đã ref

Fake IP HK làm 2 app nhanh chóng POker 370p và MXHX 160p! Lập itunes HK rất đơn giản, chỉ cần mã điện thoại

bạn ơi lập itunes HK nó đòi điền VISA...ko có NONE làm sao để lập đc. Hôm qua có mail nhờ b lập hộ mà chưa thấy :(

Last edited by a moderator:

chiến lợi phẩm từ hôm qua tới giờ @@ , buồn quá bác chủ thớt có bonus hay refback gì không thế :(

bạn ơi lập itunes HK nó đòi điền VISA...ko có NONE làm sao để lập đc. Hôm qua có mail nhờ b lập hộ mà chưa thấy :(

Cái này bạn lên mạng search cách lập itunes free, HK tương tự như VN thôi, chỉ khác là nhập mã điện thoại là 852, 2823-7688, địa chỉ lấy đại 24/F, MassMutual Tower
Wanchai, 38 Gloucester Road
Mình đang rất bận nên chưa lập cho ref được

- - - Updated - - -

ăn cho cố vào để bị nó ban idevice :))

Chưa bao giờ nghe nói ai chơi món này bị ban!!!

- - - Updated - - -

View attachment 25812

chiến lợi phẩm từ hôm qua tới giờ @@ , buồn quá bác chủ thớt có bonus hay refback gì không thế :(

Chúc mừng, mình chỉ chia sẻ kinh nghiệm cho ref thôi, không có chế độ đó nhé, ai nói có refback cũng cho vui thôi! Nhiều ref quá quản lý không nổi

- - - Updated - - -

Xin 1 ref slot ngay nhé, đã đăng ký thành công

Email của bạn là gì?

- - - Updated - - -

bây giờ cái này còn kiếm khá hông mọi người?

Mới chiến thì 20$ trong 2 ngày là có khả năng nha bạn

Vài hình ảnh làm động lực cho anh em tin cậy. Mọi người cố gắng nhé, cũng easy thôi. Mình chơi nửa ngày đc 10$ rồi , đêm qua hướng dẫn gấu chơi cùng cũng đc 8$ ( mới chỉ chơi app free và only US ). Ai có tut hiện app pre thì contact mình cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm. Cuối cùng gởi lời cảm ơn đến bác David đã giúp đỡ anh em có đc cơ hội kiếm tiền này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week