Tutorial HOT Kiếm 10$/ngày với PhotoRewards trên Iphone/Ipad (mới, point cực cao, min pay thấp, có TUT)

tại mình nghe mấy bác kia nói thôi :D
mà cái PR giờ cũng khó ăn rồi ,mình đang tranh thủ quất cái app mới kiếm , tranh thủ ít người ăn kiếm nhiều nhiều tý đã :D

anhemluom co app moi share cho anh em voi chu thang PR nat roi

bây giờ sau khi được up hình còn phải đợi nó duyệt hình coi đạt ko mới cho cộng points, app này chắc sắp sập tới nơi rồi...hết ra app mới hàng ngày:D

bây giờ sau khi được up hình còn phải đợi nó duyệt hình coi đạt ko mới cho cộng points, app này chắc sắp sập tới nơi rồi...hết ra app mới hàng ngày:D
từ lúc em nó mới ra mình chơi nó confied rất nhanh, càng ngày nó càng khó, h tải về hầu như là không confied, em nó sắp ra đi như tappboty.

Hiện nay FeaturePoints đang có chương trình Trúng thưởng iPhone 5S, một lượt download app thành công sẽ tính 1 entry, sau đó sẽ được chọn để trúng iphone hoặc đổi sang 300.000p=500$. Chương trình kết thúc ngày 17/9/2013. Nhanh tay tải app nha các bạn

Mới phát hiện restore lại máy ăn tiếp 1 vài app tải rồi . Kiếm bonus code mới , các bạn thử nhé , nếu hay cho mình quả ref BEAMJAVA ...thank

bạn nào nhập code onegame nhận ngay 976 points từ mình nhé

Mới phát hiện restore lại máy ăn tiếp 1 vài app tải rồi . Kiếm bonus code mới , các bạn thử nhé , nếu hay cho mình quả ref BEAMJAVA ...thank
Cái này đúng, restore máy thì không cài lại được device Photorewards nhưng tải lại được các app đã từng tải rồi. Bạn nào chịu khó cũng khá!

Không biết có vấn đề gì không chứ featurepoinds vaf photorewards dạo này không có app tải nữa, dù đã vpn các nước ..help

Hiện nay các bạn nhập bonus code của thớt ở trang 1 sẽ nhận 976 point thưởng nhé. Nhập phát paid luôn!

Khi lên ios7 những app tải rồi (lấy lúa rồi ) ăn thêm phát nữa. Nhưng không đổi ra paypal được , thấp nhất là 1000 ra 1 amazon gift card.(hình như là nhà phát triển cho mọi người tét trên hdh mới thì phải ) Anh em ai test chưa cho cảm nhận nhé.

Khi lên ios7 những app tải rồi (lấy lúa rồi ) ăn thêm phát nữa. Nhưng không đổi ra paypal được , thấp nhất là 1000 ra 1 amazon gift card.(hình như là nhà phát triển cho mọi người tét trên hdh mới thì phải ) Anh em ai test chưa cho cảm nhận nhé.
Khi bạn restore hay update phiên bản mới thì app cũ đều có thể tải các app cũ nhé!

het paypal roi ha ?

các bác cho e hỏi e restore lại máy sao lại bị mất hết points nhỉ, trong khi cái featurepoints vẫn còn huhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week