Got Paid HOT Kiếm 10$/ngày với APPCASHER trên ANDROID (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có pr

tải dc tí xong "offer not available" là biêt bị sponsorpay ban nản vạt

Nếu các bạn không muốn bị Ban khi đang fake ip thi nên làm từ 7h sáng- 6h tối.Tuyệt đối ko nên làm buổi tối.
Mình đã thử.Làm ban ngày không bao giờ bị Ban
Còn vụ nó gửi mail confirm thì hên xui.

có ai bị như mình không? làm xong hết, chưa rút, xóa blue vô lại xem có gì ăn lại được không thì thấy toàn bộ điểm biến mất, acc trở về new luôn :|. Ai bị không help tớ với
Blue vẫn chiến được em nó hả bác. Bác làm sao hay vậy @@

appcasher everbadge nó chặn bs rồi nghỉ khỏe lun

có bác nào biết mail của súp bột appcascher k?
e thử đủ cách mà k gửi mail cho nó đc :")
mong bác nào pro giúp vs !
thks !

Bạn Ntgiang nói đúng chỉ nên làm buổi sáng thôi, tầm 5h chiều là nên nghỉ. Hôm qua vào thấy offer ở phần everbadge chả còn ứng dụng nào ngoài Clan and clash, ngày trước nó còn ứng dụng thì một buổi sáng mình làm được 3$ bh thi hơi khó nhưng không phải là không có cách mình có tool giả lập chơi được 100%, ưu điểm dùng giả lập này
1. lập nhiều nick nhưng đều với một tên tài khoản, mail confirm luôn lập tức
2.chạy mượt trên pc, mình đã test nó chạy được appnana, appcasher,apptrailer,tapporo, prize day paid... nói chung chạy được rất nhiều.
Và một số kinh nghiệm của mình ,
1.mình làm thường cộng điểm rất nhanh( biết làm đúng cách là ok:):))
2. một nick làm trong một ngày phải đủ pay, được pay xong xoa nick luôn, dùng giả lập lập nick khác
và còn rất nhiều điều khi mình làm và nghiệm được ra

ai làm ref cho mình thì mình sẽ support nhiệt tình.^^ Mình đi nấu cơm kka

Bạn Ntgiang nói đúng chỉ nên làm buổi sáng thôi, tầm 5h chiều là nên nghỉ. Hôm qua vào thấy offer ở phần everbadge chả còn ứng dụng nào ngoài Clan and clash, ngày trước nó còn ứng dụng thì một buổi sáng mình làm được 3$ bh thi hơi khó nhưng không phải là không có cách mình có tool giả lập chơi được 100%, ưu điểm dùng giả lập này
1. lập nhiều nick nhưng đều với một tên tài khoản, mail confirm luôn lập tức
2.chạy mượt trên pc, mình đã test nó chạy được appnana, appcasher,apptrailer,tapporo, prize day paid... nói chung chạy được rất nhiều.
Và một số kinh nghiệm của mình ,
1.mình làm thường cộng điểm rất nhanh( biết làm đúng cách là ok:):))
2. một nick làm trong một ngày phải đủ pay, được pay xong xoa nick luôn, dùng giả lập lập nick khác
và còn rất nhiều điều khi mình làm và nghiệm được ra

ai làm ref cho mình thì mình sẽ support nhiệt tình.^^ Mình đi nấu cơm kka
xin dc lam` ref cho ban inbox cho minh phuong phap nhe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week