Got Paid HOT Kiếm 10$/ngày với APPCASHER trên ANDROID (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có pr

bay lên cao này :D

cái này bữa nay làm được lại rồi hả thớt. trước mình làm 20$ về đc có đúng 1$ :(

ủa app còn trả tiền hả mọi người, ai vào comfirm cái ???

Confirm van nhan tien binh thuong :-? Hom qua ve tre :D Nhung van pay :D Anh em chien thoi

Pay con khi gi nua, 3 ngay nay khong thay 1 dong. Tro nay gan chet roi.me sang mo sang coi ma ko co dong nao chan vai.

ram 1G chip Atom giả lập để làm đc ko thế bác :p

Pay con khi gi nua, 3 ngay nay khong thay 1 dong. Tro nay gan chet roi.me sang mo sang coi ma ko co dong nao chan vai.

Minh khong biet ban co nhan binh thuong khong, nhung minh nhan tien binh thuong. Hom nay vua nhan tien 2 hom truoc xong

bạn ơi cho mình hỏi có bả Blue sờ tách cho Ubuntu ko

Bạn ơi sao cài bluestack trên win nó báo lỗi đại khái là ko nhận được driver graphic. Bluestack ko nhận card mành hình onbroad hả bạn

co`n ru't dc bi`nh thuong ko cac bac

Minh khong biet ban co nhan binh thuong khong, nhung minh nhan tien binh thuong. Hom nay vua nhan tien 2 hom truoc xong
Ban lam bang dt hay bluestacks?Minh lam bluestacks ma khong thay tien ve:(.Tu ngay 21/08 toi nay ko nhan duoc dong nao.

mình làm mấy acc mà cũng ko thấy tiền về, chủ theart cho hỏi làm trên dt hay giả lập, có làm ko? hay chỉ rút tiền từ ref, vì rút tiền từ ref thì chắc chắn là tiền về rồi. mong theart chia sẻ cách làm làm sao để được pay luôn

Vẫn đang nhận tiền bình thường :D
chủ thớt kêu tiền về bình thường là do chủ thớt nhờ những điểm các bạn khác ref, còn mấy hôm rồi ai tự làm đều không trả, tớ ngày nào chẳng rút 10$ từ acc chỉ nhận Ref

nát rồi hả các bác

Không config được mail ,hix , không bik thế nào đây nữa ......haizzzzzz

Không config được mail ,hix , không bik thế nào đây nữa ......haizzzzzz
Van config mail binh thuong, nhung van de la tien co ve hay ko thoi. May ngay nay mom' roi.

scam rồi, chỉ trả tiền ref để dụ người ta chơi thôi, thằng này chơi đểu quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,839
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week