Matrix HOT! Invest shares: Boomearning -có thể rửa PZ^^ 11-10-2012

Status
Not open for further replies.
trưa h mất ngủ zi keen..tối nay k bit thức nổi k nữa..:binhsua162:
chơi lunnnnn..upppppppppp lên để :binhsua57::binhsua57:

mệt mỏi với thằng keencash . Haiz. Thôi đi ngủ , tối dậy chiến thằng này . Hi vọng nó sống tốt
Ai ko chiến được thì cũng ko sao. Mai tập trung vào thàng WINREV

Chắc hôm này anh em mất sức với keen nhiều phết nhỉ, giải quyết được thì đi ngủ cái cho khỏe kẻo không còn sức mà chiến.

nhầm topic oh mà cũng không nhầm.

Last edited by a moderator:
khả năng là nó sẽ delay thôi, có vài trăm người chơi gì, winrev có vẻ được tiếng tăm hơn

khả năng là nó sẽ delay thôi, có vài trăm người chơi gì, winrev có vẻ được tiếng tăm hơn
với invest shares thì vài trăm ref là chiến thoải mái rồi và khi có proof thì sẽ có người mới tham gia nhiều . Và đó là nguồn nuôi những người đi trước

Đêm chơi thằng này ! Đã đăng ký ! Chẳng biết đằng nào mà lần đâu.May hơn khôn!!!1

Thằng này dep vài chục xem lời lãi thế nào? Còn mai dep thằng Winrev có vẻ ổn hơn!
thằng này ai thích chơi thì chơi thôi còn nó ko thể tốt bằng WINREV được . Buồn site keencash quá.

cá nhân mà nói thì site này chuẩn bị sơ sài quá, giao diện nhìn cũng k đẹp, được cái instant withdraw, thôi chơi thử ít còn chờ winrev vay.

thằng này ai thích chơi thì chơi thôi còn nó ko thể tốt bằng WINREV được . Buồn site keencash quá.
Quá buồn với nó, làm mình còn hi vọng nó hơn cả winrev! Còn Boom Earning chẳng biết có nên cơm cháo gì không?

1h đêm nha, mọi người chơi = PZ cho an toàn

bít đâu site ko được kì vọng nhiều lại đem lại cho ta nhiều hơn đấy mí bác à ^^

nhắc lại 1 giờ chứ ko phải 2 giờ nha mọi người

trán năm rầu :m040: tính khỏi ngủ luôn à :m040:

Haizz lại canh tiếp. Giống keen cash thì mất công sức của mình quá. Nhưng vẫn phải thức để chiến thôi. Dạo này ngheo quá rồi. :m187:

Mà Trangex hỏi xem khi mà đặt lệnh rút nó pending hay cho rút luôn nhé :m131: còn biết mà tính toán chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,908
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week