Matrix HOT! Invest shares: Boomearning -có thể rửa PZ^^ 11-10-2012

Status
Not open for further replies.
===>>> chắc cũng AE cùng mẹ khác cha 1 ông nội mịa rồi
1 thành phần ngu mà nguy hiểm thích dìm hàng . Anh em chẳng thèm quan tâm đến nó làm gì ^^

- - - Updated - - -

Site này chạy 3h sáng mai, thức ko nổi
hiện tại nó lai thay đổi là 0h 12-10 nhưng đợi chiều nay mình sẽ update sau giờ phải tập trung cho keencash đã ^^

1 thành phần ngu mà nguy hiểm thích dìm hàng . Anh em chẳng thèm quan tâm đến nó làm gì ^^

- - - Updated - - -

hiện tại nó lai thay đổi là 0h 12-10 nhưng đợi chiều nay mình sẽ update sau giờ phải tập trung cho keencash đã ^^
pro có khác nói đâu AE nghe đó , có vẻ thích làm xếp ====>>> khi có chuyện quây đầu lại chưởi lung tung toàn 1 lũ ngu cứ đeo bám hùa theo chã đáng mặt đàn ông ===>>> ngu mà tỏ ra nguy hiểm , vkl thật

pro có khác nói đâu AE nghe đó , có vẻ thích làm xếp ====>>> khi có chuyện quây đầu lại chưởi lung tung toàn 1 lũ ngu cứ đeo bám hùa theo chã đáng mặt đàn ông ===>>> ngu mà tỏ ra nguy hiểm , vkl thật
ko biết gì về invest shars thì im mồm đi =))
thích thì tìm hiểu mang thông tin về rồi làm xếp đi chứ không phải ở đó ko làm đc gì rồi GATO đâu =))

up cái cho đỡ sốt ruột :binhsua58:

tình hình thằng naydf sao thớt,có chiến dc k vậy

thông tin nó thì tốt còn ko biết thế nào ^^
đòi refund bên keencash chiến cái này ^^

Mình k có ý cản mọi người, nhưng mà site này ra lẹ quá, mọi người khong biết đến nhiều. Đối với chơi invest thì những người đầu có lợi nhưng mà nếu site ra hoạt động k tốt thì những người sau sẽ k deposit vào nữa, trong khi bây giờ mấy site invest ra nhiều quá. Mọi người cũng cẩn thận khi chơi

site sẽ hoạt động vào 1h 12-10-2012 nha ^^
hi vọng kiếm từ cái này , cái keencash làm mất thời gian quá

1h khuya nay đó hả bạn

nó lại chuyển sang 12 rồi à.dạo này cái này khó chiến quá

thấy trên face có vẻ náo nhiệt, Hy vọng thằng này ngon

Ủng hộ cậu phát nè..........;));));))

Cậu ko đủ đô chửi lại nổi đâu.....:)):)):))......Bợn nói đường nào cũng được hết.....hỗn thì cũng thôi rồi lun hỉ.

Mình khuyên anh em ko nên chơi dạng này nữa......thứ nhất tốn thời gian mà ko đc gì....thứ 2 giờ nó bão hòa nhiều quá rồi..........1 ngày ra cả chục site còn được......anh em chơi gặp anh CAM, cho anh em ra đảo hết...........để tiền làm vài con số kiếm tiền đỡ hơn hahahaha :)):)):)):)):)).

http://www.facebook.com/groups/418427871544544/
link fbook đó, mà nó bảo có thể dời thời điểm launch, giờ mới có vài trăm thành vien mà launch gì, có khi chờ từ khuya tới sáng :))

- - - Updated - - -

mỗi tội site này nhìn giao diện cứ sao sao, có mấy cái logo của mấy e-currency mà cắt dán cũng k đẹp, có vẻ nó chuẩn bị rất là vội. Keencash chuẩn bị kỹ vậy mà còn lỗi tùm lum.

1H sáng nay thì thức sao đc giờ! Trưa nay mất ngủ vì thằng Keen Cash rồi :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member