[Hot hot] Tuyển Ref Bonus 0.2$ Orionbux

vừa click đủ 3 ngày bạn bonus cho mình nha!
OK Bạn. Tối mình sẽ tổng kết các bạn click đủ tính đến ngày hnay để bonus luôn. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ.

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

đã click đủ 3 ngày
ID: babel0ve
PP: [email protected]
OK Bạn. Tối mình sẽ tổng kết các bạn click đủ tính đến ngày hnay để bonus luôn. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ.

Mình đã Bonus đến các bạn đủ 3 ngày click của ngày hôm nay. Các bạn chưa đủ thì khi nào click đủ mình sẽ bonus sau nhé.
Đây là danh sách mình đã bonus của ngày hôm nay.
[URL=http://www.imageporter.com/fwfsg27kny8b/Bonus02.jpg.html][/URL]
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình...
Do có nhiều ref nên nếu có bạn nào đã đủ điều kiện mà chưa nhận đc Bonus các bạn vui lòng để lại thông tin nhé hoặc PM vào YM: chuotdong868 Mình sẽ kiểm tra và bonus liền.

Last edited by a moderator:
bạn bonus vậy thì chết mình rồi còn gì. Bạn sent mình 0.2$ trả phí 0.2$ => huề ko nhận đc bonus. Nếu không trả phí tiền refunc => mình cũng hok nhận được bonus nhưng bạn lại đc tiền refunc. Bạn nên chọn mục personal để không mất phí.

bạn bonus vậy thì chết mình rồi còn gì. Bạn sent mình 0.2$ trả phí 0.2$ => huề ko nhận đc bonus. Nếu không trả phí tiền refunc => mình cũng hok nhận được bonus nhưng bạn lại đc tiền refunc. Bạn nên chọn mục personal để không mất phí.
Đúng. Chủ topic nên lưu ý điều này. Nên chon personal. Vấn đề này mình nghĩ mỗi chủ hội đều phải biết chứ

Đúng. Chủ topic nên lưu ý điều này. Nên chon personal. Vấn đề này mình nghĩ mỗi chủ hội đều phải biết chứ
Cho mình xin lỗi, chắt có lẽ mình quên chọn Personal, Mình đã bonus lại cho bạn rồi.

Last edited by a moderator:
ok đã nhận đc bonus. thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,229
172,278
Latest member
digipri123

Most viewed of week

Most discussed of week