Introduce HOT HOT - Nhận ngay 50$ khi đăng ký, nhận lãi rút về hàng ngày, min rút chỉ 0.1$

bạn vào faq đọc ấy, lợi nhuận từ quỹ tiền thưởng sẽ hiện ở ô đó sau khi đủ 10$ nó sẽ auto chuyển lên ô trên và rút được, giống như bạn đầu tư matrix bên furturenet lợi nhuận bạn nhận được sau 14 ngày nó mới chuyển qua số dư rút
vậy là mỗi ngày nó cộng thêm lãi như nhau vào, và đợi tới khi đủ 10$, nó chuyển lên trên rồi mình rút 10$ ra ak bác ?

vậy là mỗi ngày nó cộng thêm lãi như nhau vào, và đợi tới khi đủ 10$, nó chuyển lên trên rồi mình rút 10$ ra ak bác ?
uk bạn, cái này nó áp dụng cho lãi từ tiền thưởng thui, còn lãi từ tiền mh đầu tư vào nó ẽ hiện ở ô trên đủ 0.1$ rút đc lun

0.1 chỉ là khi các bác nạp tiền vào thì mới đc rút 0.1 thôi còn ko nạp phải chờ 10$ mới đc rút , vị chi là 100 ngày :)

0.1 chỉ là khi các bác nạp tiền vào thì mới đc rút 0.1 thôi còn ko nạp phải chờ 10$ mới đc rút , vị chi là 100 ngày :)
khoảng 35 ngày là đủ 10$ bạn, còn tiền mh đầu tư hay hoa hồng từ ref nạp và hoa hồng hằng ngày từ lợi nhuận của ref đầu tư thì 0.1$ là rút, bạn nào chưa biết thì có thể vào faq đọc để hiểu rõ hơn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom