Got Paid HOT HOT HOT !! Auto claim 55sts/25s !! Rung đùi ngồi nhận sts

vừa pay xong , Bạn nào dùng ARcia faucet thì check acc nhé, em mới nhận xong
Đưa cái proof bạn. mình có 45k mà nó có pay đâu. nó tự pay hay mình phải yêu cầu. mà ko thấy chổ yêu cầu thanh toán

tiền đã vào faucetbox thì chắc chắn là của các bạn nhé, Ai cũng có quyền chỉnh sửa vài thiết lập nhỏ trong cài đặt nhưng chắc chắn tiền sẽ pay về cái ví của các bạn nhé. Yên tâm, đôi khi mất đến 48h để nó pay kể từ khi đủ minpay do bạn đặt. Mình dùng từ năm 2013 chưa bao giờ bị chậm quá 48h
PS: mình đang auto 2 acc chả fake gì cả, share cho 2 bạn inbox đầu tiên cách vô cùng đơn giản để ko ăn baned
Bouns thêm cái hình tiền vẫn đang về đều.

tiền đã vào faucetbox thì chắc chắn là của các bạn nhé, Ai cũng có quyền chỉnh sửa vài thiết lập nhỏ trong cài đặt nhưng chắc chắn tiền sẽ pay về cái ví của các bạn nhé. Yên tâm, đôi khi mất đến 48h để nó pay kể từ khi đủ minpay do bạn đặt. Mình dùng từ năm 2013 chưa bao giờ bị chậm quá 48h
PS: mình đang auto 2 acc chả fake gì cả, share cho 2 bạn inbox đầu tiên cách vô cùng đơn giản để ko ăn baned
View attachment 74617
Cho mình di cậu ơi. cám ơn

View attachment 74617
Chỉ em với bác.tks

mình mới share cho 2 bạn rồi, thông cảm vì share rộng chỉ nhanh nát thôi. Xác định chơi cái kiểu claim thì mỗi người nên làm lấy vài cái địa chỉ bitcoin nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom