Help HOT HOT HOT $3.443/1000 UV!!!! thanh toán hàng ngày đây!!!!

admtuyen

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Chào cả nhà

Một site CPM cực kỳ cao đây!! $3.443 cho 1k UV. Nhào dô nào http://www.trafficrevenue.net

Đây là payrate của nó:

Nếu ai có web với traffic từ US, UK, CANADA và EU thì đăng ký nhanh để kiếm bộn tiền nhé!!! Mình tham gia chương trình này được vài tháng rồi, kiếm được số tiền cũng khá lắm hehe. Ngoài hình thức CPM, nó còn có cả PTP, IAB, XML...Mình thấy nó là thằng trả CPM cao nhất trong các mạng đấy! Xin mời xem qua thống kê và payments mình nhận được

Last edited by a moderator:
làm thử 1 vé xem sao :)

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

chủ thớt chia sẻ tí kinh nghiệm kiếm 3-4$/ngày như thế dc ko?:))

bình thường mà, giới thiệu mà ko để link rè thì để trống ah, sao ném gạch chủ thớt nhiều thế ?:)

ừm thật ra thì k nên giấu link ref vì có để nguyên mọi người cũng ủng hộ mà:x
đã ref ủng hộ chúc chủ thớt làm ăn phát đạt (có kinh nghiệm j share cho ae với nha)
:binhsua164:

haiz. đối với mấy forum khác còn này nọ. với mmo ai mà chẳng muốn kiếm tiền, mấy bác đừng ném gạch chủ thớt nữa

Cụ thể thằng này chơi như thế nào vậy bác...

là bạn đăng ký, sau đó chọn code quảng cáo của nó gắn vào trang web của bạn. Sau đó nó sẽ hiện quảng cáo lên thôi, cái náy tính theo lượt view. Nhg 3,4$/1000 là traffic US thôi, traffic mình thì cũng thê thảm, nhg đc cái là tính lượt view nên ko cần click ads :), cứ vứt nó vào chỗ khó nhìn là đc

đã ref pác nhé! id: danhnam3000

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:47 AM ----------

chèn zo sign dc ko pác!

đã ref pác nhé! id: danhnam3000

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:47 AM ----------

chèn zo sign dc ko pác!

Chèn vào signature thì chắc là ko đc, vì code của nó là HTML

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week