HOT HOT - 5STARBUX.COM - Minpay 1 - Hợp tác - 100% rb

Status
Not open for further replies.
à, để cả LR và PP cho mình nhé, trang nào thanh toán = LR thì mình chia = LR, trang nào thanh toán PP thì mình chia = PP.
Cả mail nữa, sắp tớ nghỉ Tết ớ nhà rảnh rỗi mình định lập hội chơi lâu dài, sau có thông tin, site mới, thanh toán, thông báo........ sẽ thông báo trên 4rum nhưng mail trực tiếp cho mọi người thì tiện hơn ^^!

ntdzung

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Mong là bạn thực hiện được với phương châm đề ra: UY TÍN - HỢP TÁC - NHANH GỌN - CÔNG BẰNG - VÌ LỢI ÍCH CHUNG
ID: ntdzung3091987
LR: U1195763

Nếu lập hội mà thực hiện được phương châm trên thì cho mình 1 chỗ nhé.

Last edited by a moderator:
Mong là bạn thực hiện được với phương châm đề ra: UY TÍN - HỢP TÁC - NHANH GỌN - CÔNG BẰNG - VÌ LỢI ÍCH CHUNG
ID: ntdzung3091987
LR: U1195763

Nếu lập hội mà thực hiện được phương châm trên thì cho mình 1 chỗ nhé.
Giờ m đang cố gắng hoàn thiện nốt 1 số vấn đề sao cho làm việc hiệu quả, công bằng nhất, sẽ hoạt động như phương châm đề ra ( thêm cả "Đơn Giản" nữa ^^!) Đến Tết m sẽ lập 1 hội, chiến lâu dài luôn, mà m chưa biết để tên gì cho hợp :binhsua17:

Giờ m đang cố gắng hoàn thiện nốt 1 số vấn đề sao cho làm việc hiệu quả, công bằng nhất, sẽ hoạt động như phương châm đề ra ( thêm cả "Đơn Giản" nữa ^^!) Đến Tết m sẽ lập 1 hội, chiến lâu dài luôn, mà m chưa biết để tên gì cho hợp :binhsua17:

Tìm cái tên nào nghe kêu kêu 1 tí thu hút anh em

Username: KLWaiv001
Paypal: [email protected]
Newbie mong được giúp đỡ.
Ok b, đã thấy. Để lại yahoo bạn...

- - - Updated - - -

Tìm cái tên nào nghe kêu kêu 1 tí thu hút anh em
M vừa nghĩ ra 1 tên xong, ngắn gọn, ý nghĩa vừa đủ, có tí chất, ko biết ae thế nào. Để hoàn thiện nốt 1 tí rùi lập thui ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week