Event HOT>...head - tail với PAYWEB nào

kimtin

Banned
Reactions
376
MR
0.000
pw thì anh em trong 4rum đã kiếm đc khá nhiều $ rồi. cày mãi cũng phải có lúc vui chơi giải trí tí...chỉ cần 1 lần get payweb bạn đc 0.5$.
Mình mở box này để anh em thử vận may...với payweb...
luật chơi như sau: bạn vào get bonus ở trang http://checkpayweb.blogspot.com và để lại time bạn get. mình sẽ căn cứ vào đó để tính chẵn lẻ thời gian bạn get.
ví dụ:bạn get bonus ở site mình và để lại time là 169384 2011.06.04 00:04:56. mình sẽ căn cứ vào phần giây của thời gian get tức là số 56.....và dựa vào tính chẵn lẻ của giải đặc biệt sổ xố kiến thiết thủ đô cùng ngày. nếu giải đặc biệt là chẵn thì BẠN nhận được 0.5$
------------
sau khi get ở site mình sau thì bạn để lại cú pháp như sau:
thời gian:
paypal:
Lr:

update thêm: thời gian chính sác từng giây nhé.sai lệch 1 giây thì kết quả sẽ khác hoàn toàn. nếu đối chiếu với log của mình mà sai lệch 1s thì sẽ pay ngay 0.25$ cho bạn. như vậy là công bằng ko ai kiện cáo nhé
update lại rule.... kết quả dựa vào tính chẵn lẻ của giải đặc biệt của đài sổ xố kiến thiết thủ đô cùng ngày nhé.

----------------
update: nhận get bonus ở site mình. mỗi bonus tính 0.25$ cho tất cả các mem...chú ý là nếu chỉ tham gia bonus mà ko tham gia đỏ đen cùng payweb thì bạn báo danh rõ là:
khong chơi đỏ đen
time get bonus:
paypal:
mình sẽ trả qua paypal và Lr nhé.

-------update:
bảng giá exchange payweb

chú ý: các bạn sent tiền trước lúc 6h sáng nhé. ID mình sẽ gửi cho các bạn mỗi ngày. tránh trường hợp BAN acc

mình lập topic này để tạo sự đa đạng các dịch vụ tạo sân chơi cho anh em tránh một số topic độc quyền chặt chém anh em

đang phấn đấu làm đơn xin làm mod nên anh em vào ủng hộ và thk nhiệt tình cái nhé
xin cảm ơn
ID để các bạn sent ngày 06/06/2011 là: 2445260812

vì payweb thay đổi rule nên vẫn nhận bonus payweb nhưng phí sẽ tính sau nhé

Attachments

37.5 KB · Views: 135
Last edited by a moderator:
haizzz, thiet ko do, bonus vay co ma ban nha de tra tien ah, hay get xong chu thot bonus cho moi nguoi 1 qua cam!!

vậy chỉ người đầu tiên có time chẵn mới ăn được 0.5 hay tất cả các time chẵn được 0.5 luôn kimtin?

tất cả... đã chắc là tất cả thắng....tính xem bạn có điều chỉnh đc là số giây của thời gian là chẵn không...cam ngọt thì mới sơi chứ cam này sơi vào mà mất cái nick giá trị này thì xin...
tất nhiên cơ hội 50% cho mọi người. ko phụ thuộc vào code như head-tail game.

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

vậy chỉ người đầu tiên có time chẵn mới ăn được 0.5 hay tất cả các time chẵn được 0.5 luôn kimtin?

ai cũng đc chơi....nếu hôm nay nếu tất cả các mem get ở http://checkpayweb.blogspot.com là chẵn sẽ đc 0.5$ còn mem thời gian get là lẻ thì ngồi nuốt nước miếng :D:D (theo kết quả chẵn lẻ của giải đặc biệt sổ xố thủ đô cùng ngày)

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

đã update lại rule nhé. tính chẵn lẻ dựa vào tính chẵn lẻ của giải đặc biệt sổ xố kiến thiết thủ đô cùng ngày nhé. để đảm bảo tính công bằng

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

event đỏ đen dành cho anh em payweb

Last edited by a moderator:
được đó sổ xố còn ổn chứ mà thời gian thì lệch 1 vài giây cũng ko lạ lắm lúc đó mâu thuẫn

tớ thấy cái time bị lệch thì có vẻ hơi không hợp lý,bị vì kỳ trước có mở dịch vụ cho a e get thì thấy đa phần time a e lệch cũng nhiều so với time trong acc chủ nhưng vẫn phải bonus cho họ,kimtin coi lại cái này coi ^^

được đó sổ xố còn ổn chứ mà thời gian thì lệch 1 vài giây cũng ko lạ lắm lúc đó mâu thuẫn
thời gian lệch vài gây là ko thể. nếu đúng thời gian lệch một giây so với log của mình thì sẽ trả lại 0.25$ cho các bạn

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

tớ thấy cái time bị lệch thì có vẻ hơi không hợp lý,bị vì kỳ trước có mở dịch vụ cho a e get thì thấy đa phần time a e lệch cũng nhiều so với time trong acc chủ nhưng vẫn phải bonus cho họ,kimtin coi lại cái này coi ^^
mình cũng mở dịch vụ bonus này từ những time đầu......và gặp khoảng 3 trường hợp lệch 1s...và quả nếu đúng là lệch 1s so với log của mình thì sẽ pay ngay 0.25$ cho các bạn. đảm bảo quyền lợi cho các bạn. vừa mang tính dịch vụ vừa mang tính vui chơi nên sẽ tính phần lợi cho các bạn hơn.

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

up lên cho các mem payweb vào thử vận may nào

vào get rồi coi thời gian sau đó ra tiệm đánh tiếp có khi trúng lớn hẳn làm con sh đi chơi

up dùm bác kimtin mai get thử phát!

thank shi........mai chủ nhật cuối tuần anh em vào đỏ đen tí nào

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

update thêm nào.nếu ai thua quá một lần thì sẽ cộng dồn lại mỗi lần an ủi 0.01Lr nhé... cộng vào khi nào yêu cầu thì sẽ pay

Không có PW. Đúng là lạc hậu thật. Mà mình thích ăn cam hơn lấy 10k =))

Không có PW. Đúng là lạc hậu thật. Mà mình thích ăn cam hơn lấy 10k =))

cam kết ko bán cam quýt..........

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 03:40 PM ----------

vào get rồi coi thời gian sau đó ra tiệm đánh tiếp có khi trúng lớn hẳn làm con sh đi chơi

ý kiến hay....chuẩn bị cho ngày mai nhé

ý tuởg hay mai phải vào get mới đc chủ topic cũng có thể chết vì trò này đấy :D.Mà cũng có thể giàu từ nó :D

thk đã góp ý cho chương trình...đang phấn đấu lên MOD nên anh em vào thk để lấy tinh thần...sáng nào cũng get bonus payweb rồi...bỏ ra một vài lần chơi cho vui vẻ tí...

CHúc cho bạn lên MOD nha :)

đã mở thêm dịch vụ get bonus với 0.25$ cho mỗi lượt bonus...anh em đọc trang đầu nhé...ko vì lợi nhuận...chỉ cần anh em vào thk cho cái để đâm đơn xin làm M

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

nếu ai không chơi đỏ đen thì có chương trình get bonus 0.25Lr cho các mem vào get ở site mình nhé.
hot...hot....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week