• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ Hot Clip ] : Ảo Giác Thôi Miên !!! Chuẩn 100%

fujisan2000

Master
Reactions
11,338
MR
1.411
Các bạn xem xong nhìn ra cái khác ngoài màn hình thấy có gì bất thường ko nhé ... chuẩn 100% đấy
Chú ý : Nhìn vào giữa tâm màn hình đoạn cllip này nhé !!!

[video=youtube;nfaAHg2uAFo]http://www.youtube.com/watch?v=nfaAHg2uAFo&feature=player_embedded[/video]
Đây chỉ là đoạn clip mô phỏng sự thôi miên - k có 1 tính chất mang lại cho các bạn giật mình , hay thót tim ... !!!

Xem thì xem , mà ***** xem thì thôi ... OK

Xem cái này , đỡ phải đập đá + hút bin + chơi kẹo nhé

Click thank

Last edited by a moderator:
Làm mướn rớt tim ra ngoài. Xem xong nhìn mọi vật giống như hay xoay vòng vòng. Cái này đúng chuẩn rồi

" Đây chỉ là đoạn clip mô phỏng sự thôi miên - k có 1 tính chất mang lại cho các bạn giật mình , hay thót tim ... !!! "
Cứ tưởng mod nokia uy tín lắm
Anh em cẩn thận mod nokia chuyên scam đấy

khỏi cần xem cũng biết đây là scream. Hồi xưa mình xem cả chục clip kiểu này =))

Mình cũng biết quá nhiều rồi, nhưng thấy " Đây chỉ là đoạn clip mô phỏng sự thôi miên - k có 1 tính chất mang lại cho các bạn giật mình , hay thót tim ... !!! " thì tin tưởng ^^

Mình cũng biết quá nhiều rồi, nhưng thấy " Đây chỉ là đoạn clip mô phỏng sự thôi miên - k có 1 tính chất mang lại cho các bạn giật mình , hay thót tim ... !!! " thì tin tưởng ^^

bạn tin và kết quả là ăn cam của chủ thớt à =))

hên là có đề phòng , mấy vụ này gặp nhìu rồi nên ko sao , vã lại con mụ ấy cũng ko đáng sợ :))

hê hê cái nì lừa tình con nít thôi bác :D

Mình đã đề phòng ở các web khác, nhưng ko ngờ MOD MMO cũng có hứng với trò này!
Lại 1 lần nữa bị lừa!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back