[HOT] Chùm ảnh: Con gái Hà Nội "khoe chân dài" trong buổi tối nóng bức

Một buổi tối những ngày trời 40 độ C ra ngoài phố dễ dàng bắt gặp những cô gái trẻ quần ngắn váy ngắn, áo hai dây, khoe chân dài lượn lờ hóng mát.

Hà Nội những ngày gần đây thời tiết oi bức một cách khác thường, cả ban ngày lẫn ban đêm. Cả ngày nắng nóng mọi người trốn biệt trong nhà, hoặc có ra đường cũng bịt khẩu trang, áo chống nắng kín mít.

Chỉ đến tối, khi nhiệt độ bên ngoài đã giảm bớt, mọi người thi nhau đổ ra đường hóng gió. Quần áo luôn được các cô gái mặc sao cho thoáng mát nhất, thoải mái nhất.

Các cô gái quần short, váy ngắn "khoe" chân dài khiến ai cũng phải ngoái nhìn.

Hình ảnh những cô gái short ngắn vi vu lượn phố là những hình ảnh đã quá quen thuộc trong mắt người Hà Nội những ngày hè, đặc biệt vào những hôm tiết trời quá nóng bức thế này

Đi một mình

Đi chơi cùng bạn gái

Hay người yêu...

Short ngắn vẫn luôn khiến các bạn gái mát mẻ và thoải mái nhất.

Nếu không thì sẽ là một chiếc váy ngắn rất mát mẻ thế này

Chân dài váy ngắn tung tăng cùng người yêu trên phố...

Hay thả bộ trên những con phố cổ kính

Quần short, dép xỏ ngón trở thành thứ trang phục phổ biến nhất trong những ngày nóng bức hơn 40 độC này.

Nóng thế này ngồi trà đá ngắm phố là nhất!

Khu chợ Đêm Đồng Xuân cũng chẳng thiếu những "short ngắn, chân dài"

Sành điệu, hợp mốt

Hay đơn giản là xì tin và màu sắc như hai cô bạn này

nói chung là ok. nóng hay lạnh đều có cách thể hiên riêng.

Ôi, nóng hay lạnh gì cũng vậy, bây giờ ra đường vào buổi tối thử xem, Nóng cũng ngắn , lạnh cũng ngắn, ko nóng ko lạnh cũng ngắn. Bửa kia trời mưa mình đi học AV về quên mang áo mưa nên phải đội mưa về lạnh mún chít , gặp 1 em xì teen trên xe rõ ràng có áo mưa mà ko thèm mặc vì lý do em đang bận váy , mặc áo mưa thì ko ai thấy cái váy của em....:love.

Dạo này cứ ra đường là sợ tai nạn giao thông do mấy em cứ lượn lờ ngoài ko tập trung lái xe dc, khổ ghê:cry

Con gái trong SG ăn mặc thì đủ loại,đủ kiểu.
Ví dụ như trời đang nắng to,rõ ràng em đã mặc áo gió dài tay để che nắng,tất tay,khăn trùm.
nhưng phía dưới lại bận 1 cái quần shot ngắn đến ko tả,để lộ cặp đùi trắng muốt:)

Gái HN xấu vãi

Mai Phương Thúy là ng miền Bắc đó. Thùy Lâm cũng là gái Hà Nội đó. Chỗ nào cũng có ng này ng khác đừng đánh đồng tất cả. Mà nhìn mấy em trên ảnh ko đẹp những cũng đâu đến nỗi xấu.Nhìn mấy cái chân là mún.... hehe

he^ dung the chup toan em? xau om ma da ket luan gai HN xau la ko co dc. Ko tjn cu mat' thay' tai nge va`... tay so` khac ro~ ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back