Airdrop [HOT] Chỉ cần đăng kí nhận ngay 100 token sàn Sobit ~ 10$ /chắc chắn ăn

chỉ nhận được 10 sao trên kia nói là 100 nhỉ.
mình nói rõ trên rồi mà, bác vào mục Free Token sẽ thấy có 3 cái task ấy, làm tầm 5p là xong. Đợi nó duyệt tầm 1 ngày là nhận được thêm 80 token nữa, trong đó nó sẽ bonus thêm token sau mỗi nhiệm vụ hoàn thành nữa cơ. Nên bác cứ làm hết task là ngon ăn. Nhớ vào đó nhấn Receive Token thì nó mới được thêm vào ví nhé!

ngày 10/9 hết hạn rồi, tranh thủ nào các bác ơi

vãi nồi reg 10 nhiệm vụ 15x3=45 sao được 100 chi co 2 nv thoi,cho dù đủ 100 bán cũng không đủ phí rút các bác làm mệt thêm

vãi nồi reg 10 nhiệm vụ 15x3=45 sao được 100,cho dù đủ 100 bán cũng không đủ phí rút các bác làm mệt thêm
có 2 nhiệm vụ thôi mà bác, sau mỗi nhiệm vụ ấy nó sẽ cho bác thêm token extra nữa cơ (ngoài token nhiệm vụ)

up up up chiến nào các bác ơi

ngày 10/9 sẽ bán được ngay nhé các bác êi

Nhanh tay nhanh chân các bác ơi!!

Update: Còn chưa tới 10 ngày sẽ kết thúc, và phần thưởng đã giảm còn 60 token! Nhanh tay các bác ơi!

Chỉ còn nhận được 60 token, nhanh tay các bác ơi!

Update: Còn chừng 8 ngày nữa là end nhé các bác

Up cho ai chưa làm ạ!

Update: Sàn Sobit đang airdrop thêm 30000 token OneMice ~ 0.01ETH (giá ico). Mọi người vào mục Free Token để làm nhiệm vụ rồi nhận token nhé. Rất đơn giản ạ!

Mọi người có thể join channel telegram này để chơi những kèo airdrop chất lượng nha: https://t.me/AirdropReality

đã nhận đc coin, khi nào bán đc thớt
cuối tháng này là bán được nhé bác, hiện giờ sàn đã bắt đầu chia cổ tức cho ai hold SBT nhé. Cổ tức tạm thời được chia theo mỗi tháng, khi SBT trade được sẽ chia cổ tức mỗi ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom