[Hot Boy] _xX[ Tranvi90]Xx_

Status
Not open for further replies.
ủa hông phải dân quốc học à, cứ tưởng
Hự :"> , thâu ko sao , chưa phải lúc vote mà , vòng 2 mới là vote phiếu bầu :)) . Nhưng công nhận là trường bác đẹp :D .

tự hào lắm đó nha, cụ Hồ và nhiều danh nhân từng học đó đó. dù sao bác củng rất kool, vote bác 1 phiếu

tự hào lắm đó nha, cụ Hồ và nhiều danh nhân từng học đó đó. dù sao bác củng rất kool, vote bác 1 phiếu

Chuận ! Trường có bề dầy lịch sử nữa mà :) . vô thấy trường cấp 3 mềnh bé tỵ :">

update rule mới cập nhật của event đi nhé anh em :))

Vote cho bác nè ````````` lên nào`

=)) mới nói hôm trc bảo chị Vi nude để anh em khỏi nghi ngờ giới tính, hôm nay đã show nude. chỉ tiếc là thân hình ko đẹp. mong là chất lượng lên nhờ số lượng

=)) mới nói hôm trc bảo chị Vi nude để anh em khỏi nghi ngờ giới tính, hôm nay đã show nude. chỉ tiếc là thân hình ko đẹp. mong là chất lượng lên nhờ số lượng

Xì >:p , mmo mấy tháng nó thành như thế đó =)) , cái tên đu đủ này chỉ hém goài :-w

em kia nhìn xinh quớ.vote cho phiếu. vào huế mà ko off cafe nhỉ

đùa chứ em biết ai ở huế đâu mà thông báo , bác ở đoạn nào HUế vậy :D

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:06 PM ----------

ờ vĩ đẹp chai đi Huế khi mô rứa răng ko gọi teo :">
Tuần trước đó =)) , gọi kiểu gì được nhỉ :)) .

Cái pic tóc kia là thật hả, hay là lấy tóc giả đội vậy?

nice pic :) chụp vs ny thế kia thì các girl rum mjh tan nát con tim ha bác ;))

Cái pic tóc kia là thật hả, hay là lấy tóc giả đội vậy?

Đố bác biết đới ;))

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:52 PM ----------

nice pic :) chụp vs ny thế kia thì các girl rum mjh tan nát con tim ha bác ;))

Bạn gái thì đc chứ ko dám ny đâu bác ơi :"> . Thanks !

chị Vi chịu khó trả lời thư hâm mộ nhỉ, có khi em vote cho chị vài phát, xinh zai vậy cơ mà

chị Vi chịu khó trả lời thư hâm mộ nhỉ, có khi em vote cho chị vài phát, xinh zai vậy cơ mà
~~ , yêu cầu bỏ chữ chị ê :-w , oánh hỏng mồm giờ :-w

~~ , yêu cầu bỏ chữ chị ê :-w , oánh hỏng mồm giờ :-w
sao mà bỏ dc, bản chất con người mà. oánh hỏng mồm chứ kiss hỏng mồm cũng ko bỏ được, chị Vi đáng lẽ phải thi hot gơ mới đúng

sao mà bỏ dc, bản chất con người mà. oánh hỏng mồm chứ kiss hỏng mồm cũng ko bỏ được, chị Vi đáng lẽ phải thi hot gơ mới đúng

:-w, tên đu đủ mà gần nhà ta , ta sang ta đè xuống :m120: cướp răng đấy :-w . Thấy hiền cứ nhờn goài :m040:

:-w, tên đu đủ mà gần nhà ta , ta sang ta đè xuống :m120: cướp răng đấy :-w . Thấy hiền cứ nhờn goài :m040:
hơ hơn anh vĩ bạo lực quớ~ kiss cướp răng lun á:-ss zaz mà hiền j trời::m021:

hơ hơn anh vĩ bạo lực quớ~ kiss cướp răng lun á:-ss zaz mà hiền j trời::m021:

Ơ thì :"> , mềnh hiền quá nín nhịn nhiều nó bộc phát mà gơn :m120 :">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511