Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

bác nào không có acc veryfe hoặc đã claim mà có mail có link này thì bán cho mình 100k/link nhé. chỉ cần chuyển tiếp qua mail mình. thanks all.

cái nào claim không về nghĩa là đã claim từ trước rồi tiền nó sẽ tự về sau nhé. còn link claim chỉ dùng cho những acc chưa từng claim nhé. bán inbox mình
có 20 acc còn nút mà wailist cả đống k về 1 mail claim @@

Vẫn có nhé, mail báo thì lâu lâu lỗi bth.
Nay lại nhận 1 đống mail claim mới mà claim cũng méo có gì, blockchain ơi anh đang nghĩ gì :(
e mail báo under mà vào acc lại xanh rồi, thế mà ko thấy mail báo success lại. Giờ mình claim ngay trong acc mà ko cần mail claim được ko bác?

e được có 3 acc xanh và sau bao ngày chờ đợi thì hnay log vào đã được trả, mừng quá. acc xanh chỉ có nút get XLM, không mail clam, nó tự về nhé. Bác nào được veri thành công thì đợi chắc chắn được thôi. Tiện thể bác nào thu mua XLM thì cho e cái giá luôn nhé.

e được có 3 acc xanh và sau bao ngày chờ đợi thì hnay log vào đã được trả, mừng quá. acc xanh chỉ có nút get XLM, không mail clam, nó tự về nhé. Bác nào được veri thành công thì đợi chắc chắn được thôi. Tiện thể bác nào thu mua XLM thì cho e cái giá luôn nhé.
acc ngày mấy vậy bác?

Mình ko bán link claim gì nhé, mấy bác inbox mình ngại reply. Hì

ngày check vài chục lần. k về cái nào.
bà nội nó/
mấy ông lên khoe FB làm xót ruột hehe.. Cơ mà cũng còn có hi vọng hơn mấy hôm trước!

Hôm trước có ai đó còn bảo cho acc get XML không thèm lấy =))

mấy ông lên khoe FB làm xót ruột hehe.. Cơ mà cũng còn có hi vọng hơn mấy hôm trước!
bác về mail claim acc success mà k về coin thì lo hơn ý chứ :v.
em thì gần hết hy vọng rầu :(( . acc success 21.22.23
haizz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week