• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Có 2 acc ver từ hôm 22/11 mà chưa đến lượt :))
Acc mình đăng ký tận 19 cơ, nhưng những acc ver từ 22 trở lại thì vẫn chưa đc paid, trước đó success thì đã paid đủ. Chả hiểu sao paid chậm thế hic

Acc mình đăng ký tận 19 cơ, nhưng những acc ver từ 22 trở lại thì vẫn chưa đc paid, trước đó success thì đã paid đủ. Chả hiểu sao paid chậm thế hic

làm 18 success 21 mà chưa nhận dc nè.
đợi đi bro

các bác toàn vài chục vài trăm vài k acc. E có mỗi mấy acc mà toàn fail :(

các bác toàn vài chục vài trăm vài k acc. E có mỗi mấy acc mà toàn fail :(
xã hội này vốn bất công mà, mình làm vài trăm success thì cũng vài trăm fail chứ ko ít đâu :(

Thiên hạ đồn passport đc paid hết, tui làm cmnd đang thấp thỏm, hi vọng họ chỉ chém gió dọa mình thôi!
passport, CMND, bằng lx ,... tất cả đều đc paid , yên tâm bạn nhé :p chỉ là đẹp trai thì được paid sớm hơn 1 tí như mình :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Kiểu găm nhiều acc mà ko về nổi 1 acc nên hơi run ấy =)) nó ko cho mình hi vọng

Chắc có khi nó fix rùi
mình cũng nghĩ đó là 1 lỗi nhỏ vô tình bị mọi người phát hiện ra, vì mail claim dành cho acc nào thì acc đó xài, đằng này dùng cho acc khác được (những acc chưa dùng link claim cũ). Trc sau nó cũng fix.

mình cũng nghĩ đó là 1 lỗi nhỏ vô tình bị mọi người phát hiện ra, vì mail claim dành cho acc nào thì acc đó xài, đằng này dùng cho acc khác được (những acc chưa dùng link claim cũ). Trc sau nó cũng fix.
success, whitelist gần tháng r mà k mail claim.
Bọn này tệ thiệt.

Bọn stellar ngày trước phát coin free hình như cũng có kiểu forward mail như này 1 thời gian. Giờ phát trên blockchain cũng y như thế :)))

Nay có bác nào đc phát ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd
Back
Top Bottom