Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

không biết cái đoạn xác minh bằng video thế nào ấy nhỉ?
Có phải làm theo yêu cầu của nó và đọc to bằng tiếng Anh 3 số không nhỉ?

Dân Việt mình vừa tham lại vừa đố kị nhau... mấy kèo airdrop như này tốt nhất mấy bác cheat cả ngàn acc đừng có khoe. Cứ chia sẻ cách làm, còn bản thân ăn được bao nhiêu thì im, hoặc nói giảm đi chứ khoe ra gặp người không biết cheat làm có 1,2 acc mà xấu bụng lên tố cáo DEV dự án khổ anh em làm lúc sau.

đó là chuyển về ví chính. mấy ng airdrop cũ nhận được, họ exchange sang eth, btc trên blockchain. nên nó thu lại XLM.
Nó gửi từ ví bên trái sang ví bên phải mà. ví bê trái là ví tổng. ví bê phải là ví của người dùng đc phát

Dân Việt mình vừa tham lại vừa đố kị nhau... mấy kèo airdrop như này tốt nhất mấy bác cheat cả ngàn acc đừng có khoe. Cứ chia sẻ cách làm, còn bản thân ăn được bao nhiêu thì im, hoặc nói giảm đi chứ khoe ra gặp người không biết cheat làm có 1,2 acc mà xấu bụng lên tố cáo DEV dự án khổ anh em làm lúc sau.
Mấy ông vô cmt khoe thành tích mà phát ngán. Chả giúp ae được gì mà còn gay nhiều cái ko tốt cho mn :D

Nó gửi từ ví bên trái sang ví bên phải mà. ví bê trái là ví tổng. ví bê phải là ví của người dùng đc phát
nó rõ rành rành như vậy bác nhìn hok ra nữa thì mình chịu

quá buồn cho 1 cuộc tình vì biết quá muộn

quá buồn cho 1 cuộc tình vì biết quá muộn

Biết quá muộn cũng chưa hẳn là buồn bác ợ - đỡ mất công, đỡ thấp thỏm, như tôi - biết hơi muộn (chứ không quá muộn) mới thực sự là buồn, xoay đủ kiểu & reg đủ kiểu và giờ ôm một mớ under review

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom