Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Thay mail cho acc đã ver liệu có bị cho về unver hông mấy bác? Lúc trước mình đổi cái gì bên acc PM bị 1 lần giờ hơi sợ :oops:
xác nhận với bác là đổi không sao bác nhé. thoải mái đi bác

Under wear trong 3p. Passport :popo_beated::popo_beated:

Có ông chú trong Blockchain bảo là nghỉ pay cho VN rồi, bằng chứng là hơn gần 1 triệu coin đã paid mấy hôm nay KHÔNG hề chú VN nào nhận được nhé. Có 1-2 chú khoe đc paid rồi bán acc, thấy đã hơi ảo rồi. Kím kèo khác đi mấy ông!

Theo mình nghĩ thì nó auto chuyển sang under review để check tay thôi.

Mấy ngày đầu thì quy trình là in review là check bằng auto ko pass auto thì chuyển thành under review để chuyển sang check tay.

Sau nó phát hiện cheat thì in review ko check auto nữa mà check tay luôn, xịt check tay lần 1 thì chuyển thành under review check tay lần 2.

Có thể nó thấy quy trình rườm rà, tốn tới 2 bước check tay nên giờ up lên nó auto chuyển từ in review => under review để chỉ cần check tay 1 lần.

Cũng có thể là nó bật auto lại rồi, cơ mà giờ auto khó tính quá thành ra tạch hết :))
Theo mình nghĩ thì nó auto chuyển sang under review để check tay thôi.

Mấy ngày đầu thì quy trình là in review là check bằng auto ko pass auto thì chuyển thành under review để chuyển sang check tay.

Sau nó phát hiện cheat thì in review ko check auto nữa mà check tay luôn, xịt check tay lần 1 thì chuyển thành under review check tay lần 2.

Có thể nó thấy quy trình rườm rà, tốn tới 2 bước check tay nên giờ up lên nó auto chuyển từ in review => under review để chỉ cần check tay 1 lần.

Cũng có thể là nó bật auto lại rồi, cơ mà giờ auto khó tính quá thành ra tạch hết :))
Theo bác nghĩ thì in review thì cứ chờ nó check thôi à. Thường thì 2-3 ngày là nó báo. Còn in review cứ hóng nó hả bác.10 ngày bực bội cho nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week