Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Vụ stellar tầm 4-5 năm trước có mấy ông biết tin trước về 4rum kêu ae đăng kí xong chuyển coin qua cho mấy ổng rồi trả cho 0.1PM. Lúc đó thấy k đc nhiêu nên chả bỏ công làm, sau mới vỡ lẽ ra 1 acc được cả đống tiền. Cả forum kêu trời luôn. K biết ai còn nhớ không :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Vụ stellar tầm 4-5 năm trước có mấy ông biết tin trước về 4rum kêu ae đăng kí xong chuyển coin qua cho mấy ổng rồi trả cho 0.1PM. Lúc đó thấy k đc nhiêu nên chả bỏ công làm, sau mới vỡ lẽ ra 1 acc được cả đống tiền. Cả forum kêu trời luôn. K biết ai còn nhớ không :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
thời gà mờ, kiếm vài triệu là to. k nhiều pro, công nghệ auto như giờ. :D

thời gà mờ, kiếm vài triệu là to. k nhiều pro, công nghệ auto như giờ. :D
Thì đó, gõ captcha muốn đau lưng kiếm đc có 10$/1 ngày mà đã thấy sướng rồi :D:D:D

Có . tui reg 38 acc. Làm nhiệm vụ gì liên quan tới fb nữa ấy . mà ko đc + stell . cách đây mấy tháng vào lại thì mỗi acc có 125,9 xlm

Attachments

176.7 KB · Views: 92
Sẽ share vì đc share. Cho nhiều sẽ nhận nhiều.ai cần in box
P/s: khoe là ko đúng, share nó lại khác, còn nhiều kèo nữa ko riêng kèo này. Ai tham gia mmo từ 2008 sẽ biết nhiều kèo lắm. Lúc đó vẫn có người share mới có mmo 2018 :d

Ko biết phải bác này ko hay bác nào mà ngày xưa mua mình 1k mct giá 25$ trong khi discore giá đã là 40$ mình rất hận nên ôm hết 400k mct *** bán( bán cho người đó 50k) kkkk
còn xót mình chưa có nè :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week