Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

thấy mọi người than quá nên share, vì mình đã làm thành công rồi. :D
có mấy acc làm trên app, mà ở đó trước kia nó bắt quay video, ko cso ảnh seo phi liệu có đc ko bác

https://support.blockchain.com/hc/en-us/requests/new vào link này gửi support nó up lại cmnd ( blx) trước đó ( mặt trước + mặt sau ) + ảnh tự sướng .
-phần Subject: ghi : Under review feedback
- phần : How can we help you? : điền nội dung là: bạn đã up thông tin của bạn nhưng bị từ chối, đó là thông tin thật của chính bạn, và bây giờ bạn muốn up lại ..... ( nhớ nội dung tiếng anh hết nhe )
p/s : nhớ đúng mail đã đăng ký acc đó nhe.
Note: mình đã thực hiện và thành công vài acc !
đù h làm sao nhớ ảnh nào vào acc nào bác :(

very thành công rồi vào link claim ảidrop mà cũng chưa thấy về xlm là sao mấy bác

Mình đăng ký xong thì có mail báo vào waitlist. Vào verification ID xong thì báo under review từ hôm qua đến giờ. Chắc không tới lượt mình rồi :(

u
Mình đăng ký xong thì có mail báo vào waitlist. Vào verification ID xong thì báo under review từ hôm qua đến giờ. Chắc không tới lượt mình rồi :(
under còn 1 lượt nữa, rồi tới failed mới đúng quy trình, cơ hội vẫn còn

t có 2 acc 9 chủ veri success mà login vô acc ko có xlm, cũng ko có nút claim xlm thì làm sao mấy b, còn mấy acc khác hôm qua check underview nay nó thành underfailed hết luôn @@

t có 2 acc 9 chủ veri success mà login vô acc ko có xlm, cũng ko có nút claim xlm thì làm sao mấy b, còn mấy acc khác hôm qua check underview nay nó thành underfailed hết luôn @@
Đợi đến đêm nay xem. Bị từ đêm qua, claim k về đó bác.

P/s: Đang mua acc textnow có sdt chưa làm XLM. bác nào có bán em :((. giờ k còn số để test luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week