Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Hướng dẫn mình dùng textnow với b. Sao mình login qua google, đến lúc nhập mã toàn báo sai nhỉ. Có j inbox mình với.
nhập mã 276 thử đi bác. Hồi trước em dùng mã này cũng để reg textnow

@namtt007 t nghĩ trường hợp nhận được đó là acc đã verify nhưng không nhận được mail success rồi vô link đó claim ok. Chứ nó đã bật status acc là under thì vô link claim vô ích. :p

@namtt007 t nghĩ trường hợp nhận được đó là acc đã verify nhưng không nhận được mail success rồi vô link đó claim ok. Chứ nó đã bật status acc là under thì vô link claim vô ích. :p
thật ra acc under review nếu hên thì vô nó vẫn cho claim free xlm, tuỳ vào độ đẹp trai của bác. Em test 2 acc, nó cho claim 1 acc nhưng chưa thấy xlm về.

bác nào chỉ giúp e up ảnh ver k phải self trên laptop vs... bây h 57page ngại lục quá :(
vô device manager (disable/unintall) cái camera đi bác.

Attachments

26.3 KB · Views: 84
Cái này cứ chụp ảnh chính chủ rõ nét ko bị lóa sáng, rồi selfie ít hậu cảnh phía sau là hôm sau được ăn ngay. Nếu có lỗi ánh sáng hoặc nhiều bối cảnh phía sau quá nó sẽ báo ngay lúc load file ảnh các bác. Nếu nhân được thông báo như thế thì đừng cố up mà hãy chụp lại cái khác và up nhé các bác

Cái này cứ chụp ảnh chính chủ rõ nét ko bị lóa sáng, rồi selfie ít hậu cảnh phía sau là hôm sau được ăn ngay. Nếu có lỗi ánh sáng hoặc nhiều bối cảnh phía sau quá nó sẽ báo ngay lúc load file ảnh các bác. Nếu nhân được thông báo như thế thì đừng cố up mà hãy chụp lại cái khác và up nhé các bác
E chụp hình chính chủ up mấy acc vẫn toàn là In review ko b :(
Mà b nào có web sdt veri BC ko chỉ dùm e, tìm sdt khó quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week