Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

còn 3tr4 usd nhé sắp hết rồi
cái ví này mới phát được 1 nửa thôi nhé. không biết nó phát ở ví nào khác nữa không ?

mail báo Identity Verification Success! mà vào vẫn inveriew thì xử sao các bác

AE nếu ai không claim được, thì gửi teamviewer mình claim giúp cho, xin cái thẻ 50k thôi.
100% là về.

Cuộc vui nào rồi cũng kết thúc. Miếng bánh nào rồi cũng hết thôi :D Close topic dần được rồi :(. Chỉ sướng các bác biết lúc đầu mới ra trương trình này nó dễ qua.

Cuộc vui nào rồi cũng kết thúc. Miếng bánh nào rồi cũng hết thôi :D Close topic dần được rồi :(. Chỉ sướng các bác biết lúc đầu mới ra trương trình này nó dễ qua.
mới chỉ bắt đầu thôi bác:D

Còn nhiều lắm bác, mới phát 1 ít thôi

trường hợp mail gửi về báo Verify thành công như log tài khoản vô check thì Inreview xử sao các bác

chúng ta có thể ib nc được ko ng ae :D:D
nói chứ em cũng ko có bí kiếp gì đâu bác, có 3 bộ kyc nên ăn được 3 acc xong thì rảnh quá ko có việc gì làm nên vô chém gió với ae cho vui thôi, hihi

nói chứ em cũng ko có bí kiếp gì đâu bác, có 3 bộ kyc nên ăn được 3 acc xong thì rảnh quá ko có việc gì làm nên vô chém gió với ae cho vui thôi, hihi
vừa ra cửa hàng việt teo gặp ngay ông ghê quá kêu có việc cần thông tin copy cho vài bộ mình gửi ít tiền caffe ông tương ngay câu thông tin k cho đc kể cả 1tr :)) dm đi về luôn

hihi. nhớ ib nhá :confused::confused:

vừa ra cửa hàng việt teo gặp ngay ông ghê quá kêu có việc cần thông tin copy cho vài bộ mình gửi ít tiền caffe ông tương ngay câu thông tin k cho đc kể cả 1tr :)) dm đi về luôn
Ông làm vậy là đúng đó, lỡ có việc gì ổng đi tù như chơi

kiếm thêm em nào xinh xinh đi kèm theo ấy bác ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week