Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

kyc đã duyệt xong từ sáng 9h mà tới h vẫn chưa thấy nó gửi coin xlm nhỉ ??

Attachments

112.4 KB · Views: 130
mình không thèm chấp mấy cậu trẻ trên.

vẫn thu acc claim chán mà coin không về. 100/acc. (lưu ý đọc kỹ không nhẩy ngược lên nhé)

lh facebook

Ai đã kyc thành công mà reg = gmail cho mình mua lại gmail nhé mình muón mua sll gmail hoặc hotmail đã làm xlm :D

Bạn nào có acc verified mà claim coin ko về thì pm mình hướng dẫn cho nhận free nhé.

Ai đã kyc thành công mà reg = gmail cho mình mua lại gmail nhé mình muón mua sll gmail hoặc hotmail đã làm xlm :D
sau khi kyc thành công + nhận xlm, các bác giữ lại acc để sau này tự động nhận thêm giveaway của blockchain nhé.

Once your identity has been verified, you will receive $25 worth of XLM. This is just the beginning. By verifying your identity, you will be automatically entered into additional giveaways.
Details: https://www.blockchain.com/getcrypto

Attachments

16.4 KB · Views: 97
mình không thèm chấp mấy cậu trẻ trên.

vẫn thu acc claim chán mà coin không về. 100/acc. (lưu ý đọc kỹ không nhẩy ngược lên nhé)

lh facebook
Mình có vài acc claim chán mà coin không về nè. Cậu mua không, có điều bị under review bảy bảy bốn chín lần rồi. Tôi thấy mấy ông trên nói có sai gì đâu, người nhẩy là ông đó. :p

sau khi kyc thành công + nhận xlm, các bác giữ lại acc để sau này tự động nhận thêm giveaway của blockchain nhé.

Once your identity has been verified, you will receive $25 worth of XLM. This is just the beginning. By verifying your identity, you will be automatically entered into additional giveaways.
Details: https://www.blockchain.com/getcrypto
ko còn xlm có nhận được ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week