Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

em biết muộn quá , em mới reg 1 acc real mà sao ko thấy mail mủng báo gì hết vậy các bác , kể cả mail hàng chờ gì đó . Với trong acc nó hiện in reviwer , login lại nó bắt up lại ảnh , up thì b áo lỗi :(

vừa ra mobi, giao lưu được 1 lố :D:D:D

nhưng ... xài đâu có được nhiều vì giờ ít app cho add từ ảnh mà toàn chụp live với chân dung tương tự :(:(:(

mấy thiếm bán lại, cơ hội làm giàu lắm đây!? vì 1 bộ bán cho biết bao người!? ;););)

mấy b cho hỏi sao e veri bằng sdt mobi ko đc, mà xài viettel 0167 cũng ko có code vậy @@ b nào rành chỉ dùm e với.

mấy b cho hỏi sao e veri bằng sdt mobi ko đc, mà xài viettel 0167 cũng ko có code vậy @@ b nào rành chỉ dùm e với.
chuyển đầu số rồi mà thím, mình chuyển đầu đầu số, nhưng các nước khác chưa cập nhật nên mình ghi đầu số mới nó ko phát hiện, mà mình ghi đầu số cũ thì nó ko gửi đc code tới mình

cơ mà bọn yếu tim nó tưởng mình lừa đảo chiếm đoạt tài sản:D
Yếu gì bác, đề phòng thôi, tự dưng ko quen biết gì đi xin chụp ảnh cmnd với mặt các kiểu, ai biết anh chụp xong rồi anh dùng làm gì, đi lừa đảo gì tôi mang hoạ à. Giả sử gặp mình cho mình vài triệu mình cũng ko dám.

Yếu gì bác, đề phòng thôi, tự dưng ko quen biết gì đi xin chụp ảnh cmnd với mặt các kiểu, ai biết anh chụp xong rồi anh dùng làm gì, đi lừa đảo gì tôi mang hoạ à. Giả sử gặp mình cho mình vài triệu mình cũng ko dám.
t ngồi quán nét đó cả năm trời :)) ông nào chả biết lại bảo k quen

t ngồi quán nét đó cả năm trời :)) ông nào chả biết lại bảo k quen
Bạn mình xin cmnd vs selfie mình còn ko cho, đâu biết dùng làm gì, với người có tính cẩn thận, đề phòng thì họ sẽ ko chịu. Thay vì trách họ yếu tim này nọ thì đặt vào trường hợp họ mà suy nghĩ thôi bác. Cái thời lừa lọc khắp nơi thì 1 thằng khách quen ngoài quán net cũng khó tin đc bác à.

Bạn mình xin cmnd vs selfie mình còn ko cho, đâu biết dùng làm gì, với người có tính cẩn thận, đề phòng thì họ sẽ ko chịu. Thay vì trách họ yếu tim này nọ thì đặt vào trường hợp họ mà suy nghĩ thôi bác. Cái thời lừa lọc khắp nơi thì 1 thằng khách quen ngoài quán net cũng khó tin đc bác à.
Mình xin trong nhà chụp cái ảnh mà lỡ nói xác thực này nọ còn bị ăn chửi 1 hồi. Sợ dính vào cái gì bất hợp pháp. Cho nên đó là tâm lý chung của tất cả mọi người rồi.

Mình xin trong nhà chụp cái ảnh mà lỡ nói xác thực này nọ còn bị ăn chửi 1 hồi. Sợ dính vào cái gì bất hợp pháp. Cho nên đó là tâm lý chung của tất cả mọi người rồi.
Uhm bác, biết vậy nên xlm này đi kiếm đâu trên mạng rồi mua thôi chứ chưa xin bạn bè hay gia đình 1 bức hình nào cả.

Uhm bác, biết vậy nên xlm này đi kiếm đâu trên mạng rồi mua thôi chứ chưa xin bạn bè hay gia đình 1 bức hình nào cả.
Vậy là hay rồi, mình lúc mới biết làm là cứ nghĩ đến bạn bè với trong nhà đầu tiên, thành ra tốn một đống nước bọt giải thích các kiểu mà kết quả không bằng lúc sau bỏ tiền ra mua trên mạng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week