• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

ĐĂNG KÝ NICK XONG RỒI,CẦN LÀM GÌ ĐỂ NHẬN TIỆN VỀ Ạ CÁC BÁC

Từ thứ 5 là nó bắt đầu xác minh bằng tay với IP Việt rồi, giờ mỗi 1,2 phút duyệt được 1 acc cứ xếp hàng mà đợi thôi. Chưa kể giờ làm việc của thằng duyệt tay là giờ hành chính nữa, nên giờ căng thêm.

ae cứ yên tâm theo mình dự là sang mai tất cả acc hôm nay KYC sẽ thành công ae nghĩ xem tiêu ji là vùa nhé ;)

Mình dc duyệt KC r` (bằng lái), cơ mà sao vẫn chưa thấy XLM gì hết nhỉ
verify đc rồi thì khỏi lo đc nhé sẽ nhận đc thôi

Cần SELL RA VND THÌ INBOX T NHÉ

BUY XLM GIÁ CAO

Từ thứ 5 là nó bắt đầu xác minh bằng tay với IP Việt rồi, giờ mỗi 1,2 phút duyệt được 1 acc cứ xếp hàng mà đợi thôi. Chưa kể giờ làm việc của thằng duyệt tay là giờ hành chính nữa, nên giờ căng thêm.
bác xem thông tin ở đâu thế e xin link với :D

Có 800 giờ bán được nhiêu các bác?

Cho mình xin link thông tin này với nhé.

nguồn đâu vậy bác

Trưa qua đến h có bác nào được duyệt k ạ
mình sáng qua đến giờ, vào fb nó thấy nhiều người ở các nước khác cũng đợi quá lâu chứ ko chỉ riêng vn

We are working diligently through our backlog of manual-review KYC's and will be distributing the XLM until it's depleted! We appreciate your patience. You will be receiving your XLM soon

Nó chuyển qua duyệt tay rồi nên mấy ông cheat với spam acc dừng lại là được rồi. Để anh em đỡ phải chờ đợi.

We are working diligently through our backlog of manual-review KYC's and will be distributing the XLM until it's depleted! We appreciate your patience. You will be receiving your XLM soon

Nó chuyển qua duyệt tay rồi nên mấy ông cheat với spam acc dừng lại là được rồi. Để anh em đỡ phải chờ đợi.
duyệt tay chắc 1 năm nó mới phát hết :D

hình ảnh của 1 bác ở telegram , mượn hình post lên cho ae có động lực ! ( 17/11)

Attachments

86.9 KB · Views: 128

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom