Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Đây là cái app của mình xài lấy số ảo, mấy bác down đúng app này nha coi chừng nhầm.

Hình như hết send đc @@

Mình nhận được mail đã verify nhưng vô Blockchain lại chưa verify, ai bị giống mình ko ? ko biết là được hay chưa

Xác minh không phải robot bạn ơi, nhìn hình xác minh thôi, rồi vào chọn mục quốc gia US nó cho 5 số điện thoại cứ chọn 1 số đợi nó tạo xong thì vào mail very tài khoản là dùng số dt nhận tin nhắn được rồi.
số này có reg gmail được không bác ơi?

Xài thoải mái mình bỏ cái textnow lâu rồi, cái 2ndline này xài ngon hơn nhiều. Số dt gắn với tài khoản mail trừ khi xóa tài khoản mail mới mất, có khi mình bỏ đó gần 3 tháng sau vào lại số dt vẫn còn nguyên.

các bác ơi, như này là tiền đã về ví chưa ạ? e mới login acc thì thấy thế này rồi. Giờ làm sao nữa ạ? Lần đầu nên phấn khích quá :)

Attachments

170.2 KB · Views: 99
Xài thoải mái mình bỏ cái textnow lâu rồi, cái 2ndline này xài ngon hơn nhiều. Số dt gắn với tài khoản mail trừ khi xóa tài khoản mail mới mất, có khi mình bỏ đó gần 3 tháng sau vào lại số dt vẫn còn nguyên.
reg dc chục acc trên đt sai toàn lỗi.
cài giả lập các loại android cũng k reg dc. hix. bác reg nhiều nó k.

Network nó từ chiều giờ bị bảo trì hay gì đó. Ae thử lại xem, nảy t dep vào sàn bị trừ mà k thấy ở sàn đâu, mới nhận mail của sàn dep thành công rồi. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom