Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Sau 3 ngày tiền về mình có thấy phải claim gì đâu nhỉ.
Nếu cậu dùng link claim nó xong nhấn đăng ký thì khi acc được duyệt xlm tự động về ví. Còn nếu từ trang chủ nó nhấn đăng ký thì phải vào claim. :D

Không phải In Review, không phải Under Review mà là In Progress thì tình hình khả quan không mấy bác :3

Nó gửi về báo verify thành công đó b.
Ý là giờ mình mới đăng ký waitlist thì có được nhận xlm luôn không (khi mà profile đã verified rồi)
lúc login bằng link kia nó không gửi gì về mail thêm à? Tại của mình sau khi login bằng link đó nó gửi mail chúc mừng, tầm 5p sau xlm về ví.

Mình cheat xong hết số giấy tờ hiện có rồi, nên giờ nghỉ đây để lại cách tạo số ảo cho anh em. Ai xài android vào store down 2ndline về số ảo Mỹ miễn phí dễ tạo hơn hẳn textnow. Quan trọng nó có kho số cực lớn ko sợ hết.
bác ơi, lúc chọn số thì chọn QUỐC GIA là us à

lúc login bằng link kia nó không gửi gì về mail thêm à? Tại của mình sau khi login bằng link đó nó gửi mail chúc mừng, tầm 5p sau xlm về ví.
Không có mail b à, mà b đăng ký waitlist trước đó phải ko

nó thông báo này rồi mà hơn 15 phút rồi không thấy trả

Your XLM is ready to be distributed. Now that you have verified your identity all you need to do is sit back and relax. We'll let you know once your Stellar (XLM) is in your Wallet.

Since our Wallet now supports XLM, you can start sending, receiving, and trading XLM today.

nó thông báo này rồi mà hơn 15 phút rồi không thấy trả

Your XLM is ready to be distributed. Now that you have verified your identity all you need to do is sit back and relax. We'll let you know once your Stellar (XLM) is in your Wallet.

Since our Wallet now supports XLM, you can start sending, receiving, and trading XLM today.
em cũng bị hơn tiếng r,có mail is on its way r mà chưa có xlm =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,517
170,620
Latest member
bongdawapones

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom