Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Báo cáo các bác là hàng XLM 25$ đã về, bác nào cần trợ giúp thì ib mình hướng dẫn cho. nhớ là KYC xong nhé :D

về rồi nha các bác

Attachments

41.2 KB · Views: 133
Kèo này anh em đang chiến mạnh. Đêm qua các bác ấy mỗi người làm mấy chục acc.

Bọn em có hướng dẫn chi tiết trên nhóm rồi. Anh em nào chưa làm được thì xem qua bài ghim nhé: https://t.me/bitcoingardenVN

Kèo này anh em đang chiến mạnh. Đêm qua các bác ấy mỗi người làm mấy chục acc.

Bọn em có hướng dẫn chi tiết trên nhóm rồi. Anh em nào chưa làm được thì xem qua bài ghim nhé: https://t.me/bitcoingardenVN
đã làm theo hướng dẫn và nhận được xlm rồi, thank bác nhiều nhé.

Attachments

121.9 KB · Views: 104
em nhận được XML rồi bán luôn rồi, sợ nó xuống giá nên ko dám để. về được 10 account, nhờ mỗi người trong chỗ làm KYC dùm mỗi người 1 cái, tối nay dẫn mọi người đi ăn uống cho hết 250$ luôn kaka.

em nhận được XML rồi bán luôn rồi, sợ nó xuống giá nên ko dám để. về được 10 account, nhờ mỗi người trong chỗ làm KYC dùm mỗi người 1 cái, tối nay dẫn mọi người đi ăn uống cho hết 250$ luôn kaka.
money chưa bao giờ dễ đến thế :D:D:D

ngon quá bác, hehe...Em mới làm 1 acc. kyc bằng CMND được ko bác?

đc bao nhiêu đấy bác

money chưa bao giờ dễ đến thế :D:D:D

dạ vâng, hehe

ngon quá bác, hehe...Em mới làm 1 acc. kyc bằng CMND được ko bác?

em làm bằng Passport cả bác à. CMND em ko dám trả lời.

đc bao nhiêu đấy bác

Được ~250$ bác à, đó là 10 account của cả phòng + lại, tối nay phải nhậu + karaoke cho hết, riêng em thì được có 25$ bỏ túi để dành. :)

dạ vâng, hehe

em làm bằng Passport cả bác à. CMND em ko dám trả lời.

Được ~250$ bác à, đó là 10 account của cả phòng + lại, tối nay phải nhậu + karaoke cho hết, riêng em thì được có 25$ bỏ túi để dành. :)
mình kyc = |CMTND duyệt lâu rồi mà h ch về luôn

đk xong nó báo mail thế này là sao thớt nhỉ
Congratulations! You're on the waitlist.

You'll hear from us via email as soon as it’s time to claim your XLM.

In the meantime, check out updates to the Wallet. Not only have we added support to send, receive, and trade XLM, we’ve also added hardware storage with our Lockbox launch and rolled out Swap, our next generation trading product with best-in-class liquidity and execution.

đợi nó gửi mail về mới làm đc hả bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back