Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

ủa dùng cmnd thì up bên passport hay blx nhỉ, sao nó cứ đòi bật camera của mình vậy

sàn bitmoon.net
lên bitmoon lấy memo, sau đó từ ví blockchain send xlm tới ví xlm của bitmoon + memo. Sau đó lấy transaction hash nhập vào rồi bấm tiếp tục. Hướng dẫn trong hình nhé bác.
transaction hash lấy ở đâu vậy bạn
mình thấy có dòng Transaction Confirmed trên lịch sử giao dịch của blockchain nhưng click vào ko biết cái nào là TxID/TxHash ạ, có phải click vào Ledger rồi lấy dòng Hash k bạn ?

Last edited:
transaction hash lấy ở đâu vậy bạn
mình thấy có dòng Transaction Confirmed trên lịch sử giao dịch của blockchain nhưng click vào ko biết cái nào là TxID/TxHash ạ, có phải click vào Ledger rồi lấy dòng Hash k bạn ?
sau khi gởi xong, bấm vô transaction confirm sẽ thấy nhé bác. Xem hình.

Attachments

55.3 KB · Views: 56
    64 KB · Views: 54
sao mình whitelist sáng giờ nó chưa gởi link đăng ký nhỉ

ủa vl. ở whitelist phải xác minh danh tính mail nó mới về hả ta

site auto, 1 phút là có tiền. Rút trên 250k nhé bác. Tưởng bác rút được từ hồi sáng rồi.
Bấm claim có cần nhập lại mail vào waitlist ko bác (trước đó đã có mail báo nằm trong waitlist rồi )

sao mình whitelist sáng giờ nó chưa gởi link đăng ký nhỉ

Nó có gửi link vào đấy đâu, bác đăng kí tạo wallet xong vào setting để verify profile, nếu verify ok thì vào link airdrop để claim là xong, whitelist chỉ để nó gửi bác tin tức thôi

Nó có gửi link vào đấy đâu, bác đăng kí tạo wallet xong vào setting để verify profile, nếu verify ok thì vào link airdrop để claim là xong, whitelist chỉ để nó gửi bác tin tức thôi

Bấm claim rồi mà chưa thấy xlm về b nhỉ (verify success rồi)

Claim thường bao lâu thì mới về anh em nhỉ. Tối qua có acc claim vài phút là về, hôm nay cả mấy tiếng mà ko có

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom