Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

trade sang eth chuyển lên sàn đừng bsan vội eth đang giảm đợi lên hơn 200 thì bán
Ý mình là khi chuyển từ blockchain lên bitmooon ấy, memo là 1041525xxx thì phần chọn memo để id hoặc text đều được à

Ý mình là khi chuyển từ blockchain lên bitmooon ấy, memo là 1041525xxx thì phần chọn memo để id hoặc text đều được à
cái memo của bác toàn số thì chọn id. Gởi xong lấy cái transaction hash điền vào form trên bitmoon rồi tiếp tục.

Bao lâu thì mới hiển thị TX bác nhỉ, Mình send rồi mà chưa thấy TX ở Blockchain.
chờ tí xem sao bác. Hồi tối em chuyển về ví stellar của em trước (về ngay lập tức), sau đó mới chuyển từ ví riêng lên bitmoon thì thấy tx hiện liền.

Mình chuyển từ ví blockchain lên ví bitmoon mà. Có TX rồi mà chưa thấy về ví bitmoon.
à, chat với thằng suport của bitmoon để biết nguyên nhân. Chứ site auto, đúng thông tin thì nó xử lý trong vòng 1 phút thôi.

mình chuyển XLM lên sàn huobi rồi lúc nào đc giá bán thôi, chuyển lên sàn huobi mất 1 phút là xong

chuyển (send) từ xlm -> xlm chứ sao mà xlm -> eth được. Bác chuyển như thế nào hay vậy?
B sell ra VNĐ luôn à,. hay trade ra ETH.
Mà trên Bitmoon chỉ có trade trực tiếp ra VNĐ phải không b (chứ ko trade giữa các coin).

B sell ra VNĐ luôn à,. hay trade ra ETH.
Mà trên Bitmoon chỉ có trade trực tiếp ra VNĐ phải không b (chứ ko trade giữa các coin).
bán thẳng xlm qua VND luôn bác. Rồi rút về bank.

ý mình là trên block nhé chuyển từ XLM sang ETH xong send ETH vào ví ETH trên sàn bitmoon.net rồi bán ETH thế thôi bác
ví blockchain cho chuyển xlm - eth nữa hả bác? Em tưởng nó chỉ send/received cho cùng 1 loại coin thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back