Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Sáng nay nó gửi cho mail claim mà theo acc ver xanh lè mà click vào vẫn báo không được gì :(

Attachments

13.2 KB · Views: 75
Sáng nay nó gửi cho mail claim mà theo acc ver xanh lè mà click vào vẫn báo không được gì :(
link claim, theo acc ver xanh. Click vào => login. mà vẫn k có à bác?? chắc phải đợi vài tiếng nó mới về.

link claim, theo acc ver xanh. Click vào => login. mà vẫn k có à bác?? chắc phải đợi vài tiếng nó mới về.
vẫn chưa được trả à b? nhọ thế

vâng. em click theo link đó rồi nó hiện ra success rùi mà vẫn k thấy mail nào báo có tiền về. check acc từ đó tới giờ chưa có

vâng. em click theo link đó rồi nó hiện ra success rùi mà vẫn k thấy mail nào báo có tiền về. check acc từ đó tới giờ chưa có
với tình hình này thì theo ngu kiến của em nó là ko paid cho acc vn nữa :D

Bác có click rồi login acc xanh vào k đó . Phải login acc xanh mới dc. :v
với tình hình này thì theo ngu kiến của em nó là ko paid cho acc vn nữa :D
Thế thì khổ rồi :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

trong acc b có nút claim ko, hay là nút get

trong acc b có nút claim ko, hay là nút get
acc e nút claim, đăng nhập qua link giờ nó chuyển qua get rùi.
Bác có click rồi login acc xanh vào k đó . Phải login acc xanh mới dc. :v
e có nói là acc ver xanh lè mà bác :D:D
acc ver của bác ngày mấy vậy ạ? em có ít acc ngày 23/11 mà đến giờ vẫn không có link claim nào :( :(
e ver ngày 26-28/11, cũng lâu rùi k nhớ rõ ngày lắm.

không có mail claim mà có mail nhắc mới sợ =))

nay lục lại vài mail mới thấy mấy ông thần gởi từ đời nào. giờ mới thấy :oops::oops:

thơm :D

ai bán link claim i

nay lục lại vài mail mới thấy mấy ông thần gởi từ đời nào. giờ mới thấy :oops::oops:

thơm :D
ai bán link claim inbox nhé

đều whitelist 7/11 hết đó à bác,
mình 17/11. k thấy mail mẹo gì về :-s.

e tự làm bác ơi :D info thật tự chụp luôn. Bác nào hợp tác inbox em với. ngâm lâu ngày quá cũng k muốn đợi
forum nhiều nhân tài ghê, hehe. Cảm ơn bác đã cho em mở rộng tầm mắt.:D

Hiện tại có mail claim cũng ko claim dc đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom