Solved Hosting US nào tốt nhất ?

Alicers

Senior
Reactions
114
MR
0.000
Chào các bác, site mình traffic toàn là dân US thôi nên đang tính chọn một hosting có server đặt tại US để dân Mỹ truy cập nhanh. Các bác tư vấn cho mình với nhé

Được cái hostgator ngon nhưng nó lại bắt chuyển tiền qua Western Union mới chịu, mặc dù đã scan CMND, cà vẹt xe, thẻ Visa cho nó :(

scan thẻ visa cho nó là đc mà bạn. có gì đâu mà xoắn
tiên của mình thì cứ gato cho lành

scan thẻ visa cho nó là đc mà bạn. có gì đâu mà xoắn
tiên của mình thì cứ gato cho lành
Scan CMND, Cà vẹt xe, Visa mà nó vẫn không chịu bác. Nó nói hiện nay chỉ chấp nhận thanh toán qua WU hoặc chuyển tiền
ngân hàng sang Mỹ cho nó :(

godaddy, stablehost :) 2 cái này khá là oke nè. godaddy thì good khỏi nói luôn
Hosting của GoDaddy ngon không bác ? Nghe mọi người chê quá

Dùng arvixe đi bác, giá rẻ, free domain, unlimited bandwidth, uptime > 99,9% (xài 3 tháng rồi mà chỉ mới gặp trục trặc duy nhất 1 lần trong 2 tiếng), support cực nhanh (nửa ngày là có hồi âm ngay)

link: Arvixe

Last edited:
Chào các bác, site mình traffic toàn là dân US thôi nên đang tính chọn một hosting có server đặt tại US để dân Mỹ truy cập nhanh. Các bác tư vấn cho mình với nhé

Được cái hostgator ngon nhưng nó lại bắt chuyển tiền qua Western Union mới chịu, mặc dù đã scan CMND, cà vẹt xe, thẻ Visa cho nó :(
sử dụng vps đi bác. cần hỏi gì có thể pm tớ

Nếu bầu chọn mình xin 1 vè cho Hostgator. Host này mình thấy chuẩn nhất trong tất cả các Host :D!

hostinger cho khỏe, chả cấm kỵ gì hết

Dùng arvixe đi bác, giá rẻ, free domain, unlimited bandwidth, uptime > 99,9% (xài 3 tháng rồi mà chỉ mới gặp trục trặc duy nhất 1 lần trong 2 tiếng), support cực nhanh (nửa ngày là có hồi âm ngay)

link: Arvixe
Máy chủ đặt ở US hả bác ? Truy cập từ US nhanh ko bác ? Có thể cho mình xem web của bác đc ko

Máy chủ đặt ở US hả bác ? Truy cập từ US nhanh ko bác ? Có thể cho mình xem web của bác đc ko
yes, server US thì truy cập từ US phải nhanh rồi, site của mình là site người nhớn, ko share lên dc :D

Lúc sv bị trục trặc, support và giải quyết cũng rất nhanh:

Last edited:
bluehost mà dùng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back