Hosting nào đang là TOP?

Làm ref FS tớ nè, trả 100% ref =))

Mình mới đăng ký sharingmatrix , up thử vài file, upload thì tốt, nhưng mình thấy ko download được, toàn bị lỗi error (download từ VN)

Last edited by a moderator:
Tùy, bro nghĩ sao thì nghĩ, đừng vì chuyện ko accept upgrade premium cho ref ông mà nói thế nha [-x
Support bạn nghe từ 1 phía thôi, nếu mà support ko good thì club tôi đã ko còn member nào rồi :)) Chắc ông nghe thằng radeon312 nói hả :))
Có cần phải là tao nói k ? :) Vậy thì hôm bữa trên SB ekt bao nhiêu người nói mày là support ......... vậy ? :) Đúng, support good, tao chấp nhận nhưng đó chỉ là thời gian đầu còn h thì mấy mem mới của club mày, mày support tụi nó như thế nào ? :) Làm thì chịu đừng có chối nhưng 1 con chó như vậy nhục lắm ( Sry MOD em k đụng gì tới nó mà nó lại đụng tới em thì ................ :D )

SM hơn :D.........................

Không biết Shin đã kiếm được VIP chưa nhỉ ;))

Chưa 1 ngày nào đụng tới UL và SM.....
SM hình như có nhiều contest hơn, rất thích hợp cho pác nào làm ăn lớn.

Có cần phải là tao nói k ? Vậy thì hôm bữa trên SB ekt bao nhiêu người nói mày là support ......... vậy ? Đúng, support good, tao chấp nhận nhưng đó chỉ là thời gian đầu còn h thì mấy mem mới của club mày, mày support tụi nó như thế nào ? Làm thì chịu đừng có chối nhưng 1 con chó như vậy nhục lắm ( Sry MOD em k đụng gì tới nó mà nó lại đụng tới em thì ................ )
Có thể lúc đó mình có chuyện gì đó, or bạn newbie hỏi toàn những câu có sẵn trong forum, những câu hỏi quá đơn giản... thì mình có thể ức chế nói hơi nặng lời. Nhưng nhìn chung mình tự cảm thấy chả phải loại gặp newbie là chửi quát.
Nếu bất kì ai không tin thì có thể hỏi những bạn newbie mới gia nhập club ...

FS mà ko ăn gian , nghe mà :) , có lẽ ông wa' pro nên nó ko ăn gian acc của ông:) , còn acc của tôi và ng bạn dùng VPS test thử , thì thấy nó ăn gian còn ác hơn cả HF, còn SM như tôi đã nói , tôi ko chơi chỉ tìm hỉu wa vài ng bạn đang chiến nó thôi, nhìn kỹ thì đúng là hiện tại upload SM ko = FS nhưng nếu bít cách thì thật sự mà nói SM ngon hơn FS . FS nếu mún trở thành vô địch thì nên trả % bán pre cho mem , chỉ cần 1$/acc thôi cũng đã rất kích thích ko cần phải nhìu:)

THằng nào cũng ăn gian như nhau cả thôi . Nhưng nó ăn gian chắc phải >50% . Ví dụ như có 1 hôm FS lỗi static đó . Mới 5h chiều mà đc $ gấp đôi ngày hôm trước . Nghe đồn là hôm đó FS nó quên bật "bộ lọc" cho Static ;)) . MÌnh thấy chỉ có UG là thống kê siêu nhanh . Test thử với HF,FS,SM dùng VPS down mấy file nhưng đều ko thấy tính , còn UG thì down phát nào tính phát đó , mỗi tội ko có cookie . Mới test thử SM và FS , trong cùng 1 bài cho SM làm part 1, FS là part 2, thấy part 2 download nhiều hơn part 1 mới lạ , còn 1 bài khác cho FS part 1 thì thấy part 1 nhiều down hơn . Dạo này SM thay đổi nhiều, even X2 cũng ngon nhưng upload chậm và khó down quá, mới down thử file vài MB của ng khác mà ko down đc .

Có cần phải là tao nói k ? :) Vậy thì hôm bữa trên SB ekt bao nhiêu người nói mày là support ......... vậy ? :) Đúng, support good, tao chấp nhận nhưng đó chỉ là thời gian đầu còn h thì mấy mem mới của club mày, mày support tụi nó như thế nào ? :) Làm thì chịu đừng có chối nhưng 1 con chó như vậy nhục lắm ( Sry MOD em k đụng gì tới nó mà nó lại đụng tới em thì ................ :D )
sorry bác, nhưng em thấy bác ZonZenZin support rất tốt đó ạ :|. Thú thật thì em đang là ref của bác ấy, nhưng hiện tại chưa kiếm dc một $ nào cho bác ấy cả. Nhưng mỗi lần cần hỏi gì thì bác ấy hầu hết đều trả lời, kể cả mấy câu hỏi linh tinh & đơn giản. Tất nhiên, ai cũng có chuyện phải lo, nhiều khi bác ấy đang bận với công việc hoặc vì câu hỏi đặt ra đã có rồi hoặc quá ngớ ngẩn nên bác ấy ko trả lời hoặc có "cáu giận" một tí cũng là thường tình thôi.

@ hiện tại đang chiến FS là chủ yếu và thấy host này khá ngon, hợp với newbie. còn ai có kinh nghiệm rồi có thể chiến thêm HF và SM là lựa chọn tốt nhất hiện giờ.

ko thằng nào ko ăn gian cả. lượng ăn gian là nó tính, sao cậu biết dc, chấp nhận ăn gian thì chơi, ko thì nghỉ thế thôi

Tui ra mức 100% ref trước rùi nhé :hehe. Ref tui đi Shin =))

nói tới nói lun... ko thấy chủ tịch đâu cả :)) chạy mất rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom