Help Hostgator business 6 tháng chỉ 0.01$ nhanh nào ae!

Khuyến cáo ae nào xài paypal thì nên order account = email paypal luôn nhé. Ko thì lại phiền phức như mình đây ~.~

Hostgator vậy thì cứ plan Business mà bem 6 tháng nhé. Xài xong 6 tháng vứt dc rồi.:))

Nguồn mmo4me.com ngày 11/9
chuẩnchuẩnchuẩnchuẩnchuẩnchuẩnchuẩn

Hello,

Unfortunately we will not be able to active your account. Please look for hosting else where.

We apologize for any inconveniences that this may have caused, and appreciate your cooperation and understanding.

Cordially,
Stephanie C
Sr. Pending Agent
HostGator.com LLC
http://support.hostgator.com
Mail của nó sau khi đợi đây :))

Có vẻ là cái coupon đó vẫn hoạt động. Có điều ko phải là total free nữa mà chuyển sang 90% discount. Kể ra thì cũng được phết :D.

Bác nào xúc được con free rồi xem xét hộ tớ xem có đúng là oder được 6 tháng ko nhé. Ko nhỡ pay rồi nó thành 1 tháng thì ăn shit =)).

Attachments

19.8 KB · Views: 40
Hello,

Thank you for your order with HostGator.com!

In order for us to continue with the account setup, please respond to this ticket with a scanned copy of a Photo ID such as as a passport, or drivers license. In addition to a photo ID, please include a scanned copy of the credit card that was used in your account purchase (assuming you purchased a hosting account with a credit card). For security purposes you can mask off all the digits of the card number except for the last 4 digits.

We sincerely appreciate your cooperation here, and look forward to working with you.

Thank you,
HostGator.com Sales Team
Customer ID: 1446617

:binhsua24: Order = PP đăng ký acc hotgator giờ nó gởi thế này , giờ scan gởi cho nó cái gì đây , order = pp mà

pp thì gửi scan passport là đc rồi. Pac nào order xong thì yêu cầu nó cấp free private IP (IP riêng) và SSL cho, 2 cái đấy đc FREE với gói Business

Ai giúp với nó bắt vertry Order = PP mà bắt Scan CC
:binhsua27: Cái host của mình nó khóa mất rồi chán

pp thì gửi scan passport là đc rồi. Pac nào order xong thì yêu cầu nó cấp free private IP (IP riêng) và SSL cho, 2 cái đấy đc FREE với gói Business

mình đâm gói baby thôi

không có scan passport ( chơi giấy chứng minh được không

:binhsua117: Scan đã đời giờ nó bắt điền địa chỉ nhà ( chiến site xxx đếch dám điền

:binhsua117: Scan đã đời giờ nó bắt điền địa chỉ nhà ( chiến site xxx đếch dám điền

bác lấy dịa chỉ đại cũng được mà, bịa ra 1cai chỗ nào cũng được, miễn hợp lý và đầy đủ, trc minh cũng vậy

Từ khi Godaddy down thì mấy bố đối thủ toàn tung chiêu khuyến mại vào điểm này, hết name.com lại gator
Nhưng cũng ghét thằng Godaddy thật, giám ủng hộ Sopa cho chết

h.nay hết giảm giá rồi sao mọi người?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back