• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New [Host mới] Cơ hội tháng 9 duy nhất chỉ dành cho Newbie - 20usd/day không phải là quá khó - xích lô t

Reactions
0
MR
0.000
Chuyện là thế này , tháng trước tình hình kinh tế suy thoái , em đạp xích lô ko đủ tiền mua sữa cho con bú

Nhỡ lang thang trên mạng đọc được 1 tin tức rất HOT :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

1000 download = 100usd :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

vậy là em lao đầu vào kiếm tiền , sáng đạp xích lô , chiều tối PTU :binhsua80::binhsua80::binhsua80:

ngày qua ngày cũng kiếm được 1 món tiền nhỏ mua sữa cho thằng con, thoát được cái cảnh bú sữa mẹ mãi không tốt

Sáng sáng đạp xích lô , chờ đợi mãi thì cũng đến ngày lĩnh tiền :binhsua166::binhsua166::binhsua166:

Em đạp xích lô , thôi học từ lớp 3 trình độ IT In tơ nét có hạn , Anh em newbie được học cao nên kiếm tiền sẽ thuận lợi hơn, tranh thủ cơ hội này lao vào kiếm đi, ai mơ SH hay BWM thì bây giờ có cơ hội rồi đấy :binhsua83::binhsua83::binhsua83:

Cách kiếm tiền rất đơn giản : Post link kiếm tiền. Em thì em thích Lien xo . Us thôi . Trang liên xô này bây giờ tràn ngập link host , sự kiện tháng 9 HOT quá có lẽ đông người háo hức hị hị . nhanh tay nhah tay nào , còn 18 ngày cuối cùng cho sự kiện này

ref có 5% thôi , chẳng đáng bao nhiêu đâu , anh em nào ủng hộ thì ủng hộ nhé Đăng ký nhanh tay kiếm tiền mua SH chạy xe ôm

nhanh tay nào nào Click xem em xinh gái

Last edited by a moderator:
quá kinh khủng, nhưng em tìm mãi ko thấy cái rate của nó nhỉ, chiến được thì ngon quá

chơi PTU phải có vốn đầu tư các công cụ hỗ trợ, thành viên của nhiều diễn đàn nước ngoài. Newbie đâu kiếm được tiền lớn thế ngay lúc đầu đâu. Bạn post đúng sụ thât tí không các ban newbie hiểu lầm

thật là , mình mò mãi mà vẫn chưa biết cái trang liên xô chấm mỹ nó ra làm sao , nghe nói nó là 1 trang XXX cơ mà sao tìm toàn ra trang này nhỉ - http://vietnam.lienxo.my/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom