Got Paid Host mới chiến vui , kiếm tiền đóng tiền NET hàng tháng

Thằng này click down là đc tính tiền hay sao ấy,mình tự down file >200mb thì nó tính 0.002$ đếch hiểu thế lào.Ai up thử file >1Gb xem dân tình có down đc không :binhsua160:

- - - Updated - - -

Đang pay đều thế thì cứ tranh thủ hốt thôi,giờ chả có host nào đáng tin pay nhanh cả.Mà không thấy chỗ điền Z,hay đủ 10$ mới thấy nhỉ
thằng này chắc sắp bán Cam rùi

Last edited by a moderator:
Thằng này click down là đc tính tiền hay sao ấy,mình tự down file >200mb thì nó tính 0.002$ đếch hiểu thế lào.Ai up thử file >1Gb xem dân tình có down đc không :binhsua160:

- - - Updated - - -

Đang pay đều thế thì cứ tranh thủ hốt thôi,giờ chả có host nào đáng tin pay nhanh cả.Mà không thấy chỗ điền Z,hay đủ 10$ mới thấy nhỉ

settings đó

Webmoney purse

sao giờ nó tính có 2$ cho file >200Mb nhỉ?bắt đầu bựa rồi chăng?

em mới chơi được 3 ngày , hì hục cheat cả 1 ngày trời hy vọng có tiền lần đầu tiên

sẽ có proof nhận tiền up lên ngay khi có đô la về tài khoản

coi chừng host này của bác thớt hay j đó.dụ ae chiến đủ tiền rồi scam vịt luôn.từ trên xuống dưới ko thấy bác nào up đc .chỉ có mổi thớt câu nào cũng ẩn ý host verygood.

coi chừng host này của bác thớt hay j đó.dụ ae chiến đủ tiền rồi scam vịt luôn.từ trên xuống dưới ko thấy bác nào up đc .chỉ có mổi thớt câu nào cũng ẩn ý host verygood.

Hello,

We moved site to new server, IP of the site is changed, usually it takes about 24hours for DNS update in all countries.

tội em quá , em cũng chỉ đi lượm trên WJ chuột bạch mấy thằng NEW SITE . PAID thì em khẳng định là nó đang pay đều đặn trong ngày

còn UPLOAD hiện tại chỉ có thể up trên WEB

up thêm cái proof vừa nhận được 10wmz :binhsua07:

Last edited by a moderator:
up được FTP nhưng thiếu file tè le

Uh vào được rồi nhưng lượt down kém quá và thỉnh thoảng dính download 2$/1000 cho file 200-500 mb

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week