Other Hợp tác chơi zeek!!!!

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
Bắt đầu trễ!!!! nhưng cũng muốn hợp tác với những ai bắt đầu trễ như mình!!!
* Mình sẽ BN 10$ sau 2 tháng chơi free điều kiện post từ 57 ad trở lên ( tức là bạn chỉ được phép bỏ post ad ko quá 3 ngày)
* Bạn nào muốn tham gia cùng mình thì pm tại đây mình sẽ gởi link vào hộp mail

* Sau khi các bạn đăng ký mình sẽ xác nhận tại đây, sau 2 tháng ( 60 ngày) nếu bạn thỏa mãn đk, pm tk AP mình sẽ gởi 10$ BN.
* Số lượng ref: 10 ref ( khởi đầu là vậy)
-----------------------------------------------------
Ps:
* Nếu zeek scam trong giai đoạn bạn đang chơi free ( chưa đủ 60 ngày ) mình sẽ BN 5$ cho những ref tham gia từ 7 ngày trở lên!!
* Sẽ có 1 số bạn đưa ra ý kiến sau không chia nhỏ BN ra để sau 60 ngày mình ko BN thì sao v..v: trả lời luôn là khi bạn chơi free trong 2 tháng upline chẳng nhận được gì vì thế nếu chia nhỏ BN các bạn nhận BN xong thì ko tiếp tục chơi nữa, bỏ acc thì upline lỗ nặng!!!! thế nên bạn nào thấy đủ tin tưởng và kiên trì thì chơi chung với mình!!!!
* Cám ơn tất cả những ai ghé vào và đá top!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

acc cũ lâu ko chơi giờ coi như vứt rùi, giờ có nên tạo mới để chơi ko đây?
chủ top cho ý kiến, và hướng dẫn tận tình thì có thể sẽ tham gia :D

acc cũ lâu ko chơi giờ coi như vứt rùi, giờ có nên tạo mới để chơi ko đây?
chủ top cho ý kiến, và hướng dẫn tận tình thì có thể sẽ tham gia :D
tất nhiên ý kiến của mình là nên tham gia :binhsua10: và làm ref của mình :binhsua01: !!! nếu bạn đã chiến zeek rồi thì cũng đã biết, công việc mỗi ngày đơn giản là post ad thế thôi!!!!Hy vọng hợp tác với bạn!!!

Bắt đầu trễ!!!! nhưng cũng muốn hợp tác với những ai bắt đầu trễ như mình!!!
* Mình sẽ BN 10$ sau 2 tháng chơi free điều kiện post từ 57 ad trở lên ( tức là bạn chỉ được phép bỏ post ad ko quá 3 ngày)
* Bạn nào muốn tham gia cùng mình thì pm tại đây mình sẽ gởi link vào hộp mail

* Sau khi các bạn đăng ký mình sẽ xác nhận tại đây, sau 2 tháng ( 60 ngày) nếu bạn thỏa mãn đk, pm tk AP mình sẽ gởi 10$ BN.
* Số lượng ref: 10 ref ( khởi đầu là vậy)
-----------------------------------------------------
Ps:
* Nếu zeek scam trong giai đoạn bạn đang chơi free ( chưa đủ 60 ngày ) mình sẽ BN 5$ cho những ref tham gia từ 7 ngày trở lên!!
* Sẽ có 1 số bạn đưa ra ý kiến sau không chia nhỏ BN ra để sau 60 ngày mình ko BN thì sao v..v: trả lời luôn là khi bạn chơi free trong 2 tháng upline chẳng nhận được gì vì thế nếu chia nhỏ BN các bạn nhận BN xong thì ko tiếp tục chơi nữa, bỏ acc thì upline lỗ nặng!!!! thế nên bạn nào thấy đủ tin tưởng và kiên trì thì chơi chung với mình!!!!
* Cám ơn tất cả những ai ghé vào và đá top!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

em có quen vài anh UG,có tuyển ko chị 2,dạo này hết đâm cờ cờ được rồi nên ko có việc làm,pót ád kiếm cháo hup qua ngày:binhsua06:

em có quen vài anh UG,có tuyển ko chị 2,dạo này hết đâm cờ cờ được rồi nên ko có việc làm,pót ád kiếm cháo hup qua ngày:binhsua06:

em là trùm về zeek rùi mà còn chọc chị!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua17:

tất nhiên ý kiến của mình là nên tham gia :binhsua10: và làm ref của mình :binhsua01: !!! nếu bạn đã chiến zeek rồi thì cũng đã biết, công việc mỗi ngày đơn giản là post ad thế thôi!!!!Hy vọng hợp tác với bạn!!!

Có gì PM inbox hoặc Y!, chiều lên nghiên cứu tiếp!

Đá lên cho mọi người thấy!!
@yesterday bác không biết thank hay sao mà số thank vẫn là 0 vậy :binhsua08:

Bà chị định sào hết hả :)) .Bỏ Post không quá 3 ngày thì giỏi lắm mấy mống ( mất điện,mất mạng,có việc đột suất....) => còn lại bỏ 4 ngày thì bà chị không Bonus :))

[N] RB bn % bạn ơi ? 20 chả

Tinh thần zeek bất diệt. inbox mình chơi nhé

đã inbox... cám ơn bạn!!

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

Có gì PM inbox hoặc Y!, chiều lên nghiên cứu tiếp!
nghiên cứu bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

[N] RB bn % bạn ơi ? 20 chả
chỉ BN thôi bạn ơi!!!!!

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

Cho mình chơi với bạn ơi,giờ mới biết site này,giờ chơi ko biết có muộn ko nữa.
yahoo mình thaimeo1992
Ko có gì là muộn hihihiiihi!!! đã pm bạn!!!

Bà chị định sào hết hả :)) .Bỏ Post không quá 3 ngày thì giỏi lắm mấy mống ( mất điện,mất mạng,có việc đột suất....) => còn lại bỏ 4 ngày thì bà chị không Bonus :))
thế mới cần kiên trì và chăm chỉ chứ em!!!:binhsua02:

em là trùm về zeek rùi mà còn chọc chị!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua17:

eo oi eo đâu phải trùm zeek đâu chị,em chỉ post ads kiếm cháo qua ngày thoi à,chị tuyển ko em làm them vài acc dưới chị nữa,hjhj:binhsua07: ko cần bonus 1 đồng nào:binhsua04: pót đủ 60/60:binhsua02: ko cần reback 1 xu nào:binhsua06:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back