[Hợp Tác Chơi Nhé]MONEYSAN - Matrix + Auto Surf + PTC, Treo Máy cũng có tiền | $1 payout | 22 clicks

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đầu tiên xin nói rõ là mình cùng các bạn hợp tác chơi site này, uy tín, có auto surf - chỉ treo máy thôi, cái này $10 rút về AP!

Click vào banners phía dưới đăng ký nhé các bạn, RB 100% khi có proof

Cách chơi, mình chỉ mới biết, sẽ tìm và học hỏi thêm, đại khái trang này có matrix, ptc, surf....và vài program đổi số tiền đầu tư và bid chia lãi

Sau khi đăng ký, các bạn click hết ptc, chắc sẽ phải kiếm tools thằng này cho anh em đỡ mệt!
Sau đó tìm hiểu cách chơi nó nhé, mình sẽ cập nhật thêm!
Rồi treo auto vào phần Surf của nó nhé, không được cheat nhá

Mình sẽ cập nhật thêm cách chơi thằng này, chú trọng là bid chia lãi của nó, thân chào!

Phần surf của nó thế này đây các bạn

:binhsua31:

Last edited by a moderator:
thế bây h đã có auto chưa để mình reg rùi cắm nào

Bạn đăng ký rồi đăng nhập, có mục SURF bên trái phía trên, nó auto liên tục từ trang này tới trang khác, treo pc đi bạn

MoneySan.Com là một trang web mà cung cấp một số cách để giành chiến thắng:

* PTC: Pay Per Click cho phép chúng ta kiếm được từ $ 0015 đến $ 0,04 một ngày với hơn 10 quảng cáo.
* HYIP: Đầu tư ở đâu để kiếm được $ 5 và 140% trong 60 ngày.
* Tự động - Surf: thăm các trang web (không nhấp chuột) và giành chiến thắng tiền cho nó.
* Giới thiệu chương trình: Bạn kiếm được 100% của các giới thiệu nhấp chuột của bạn và 5% trong lướt

Và như thể đó không đủ các khoản tín dụng mong muốn quảng bá trang web blog, hoặc liên kết giới thiệu. Bên cạnh đó chi phí quảng cáo là rất thấp.

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppp

KO biết, reg xong no báo lỗi SQL gì đó, F5 1-2 lần vẫn bị, ra reg lại thì báo reg thành công, ra trang login vào nó báo IP Banned, vui lòng sử dụng IP khác.............@.@

KO biết, reg xong no báo lỗi SQL gì đó, F5 1-2 lần vẫn bị, ra reg lại thì báo reg thành công, ra trang login vào nó báo IP Banned, vui lòng sử dụng IP khác.............@.@

chuyện này ngoài khả năng của mình rồi, hic, lần sau khởi động modem cậu log in vào lại xem sao @@

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp - bạn nào chưa chơi hợp tác chơi nhá!

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp - bạn nào chưa chơi hợp tác chơi nhá!

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 06:08 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Min pay, nhieu ban

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics