Help hợp tác chiến ptp hiệu quả

Thằng này nó paid daily hay sao ấy nhỉ, mới đặt code hôm qua được 23$ nó paid luôn sáng nay.

Attachments

86.4 KB · Views: 40
Thằng này nó paid daily hay sao ấy nhỉ, mới đặt code hôm qua được 23$ nó paid luôn sáng nay.

View attachment 26288

View attachment 26289

Site này paid 15 và 30 hàng tháng, bạn đặt đúng gần ngày nó paid mà nhận được là phải rồi. Mà bạn đặt code trên bao nhiêu site, site gì mà một ngày trên $20, khiếp thế !

hôm nay là 17 rồi mà éo thấy nó Pay cho mình =))
Thằng này giờ làm ăn càng ngày càng kì

- - - Updated - - -

khiếp quá đi, pop mà được thế này thì sập cmr =))

Thế thì đợi nó thôi :((
Ai bik cách chạy nhiều hitleap mà ko cần dùng socks hay SSH ko =.=
Giúp tôi tôi chia sẽ lại 1 tut chiến PTP ^^

Có nhiều bạn pm hỏi mình cách chiến một ngày trên $20 như proof ở trên. Thật ra không có gì phải giấu giếm, chỉ có điều mình sợ các bạn ko có tiền đầu tư thôi, vì một ngày kiếm trên $20 từ thằng này thì mình cũng bỏ vốn hơn $15 để mua acc premium ở những site trao đổi traffic rồi. Và còn phải chịu rủi ro nếu nửa tháng sau nó ko paid (nghĩa là mình sẽ mất $15x15ngày=$225), ngược lại nếu nó paid cho mình thì mình sẽ lời khoảng $5x15ngày=$75 (vị chi 1 tháng kiếm được khoảng $150 từ thằng này).

Quan trọng là mình ko chỉ chơi 1 mình thằng này, mình chơi kết hợp nhiều cái nên khoản tiền kiếm được hàng tháng sẽ nhiều hơn con số $150. Tóm lại là nếu bạn có vốn (khoảng $450/tháng) và chấp nhận rủi ro nếu nó ko paid (mất trắng $450) thì pm mình, mình chỉ cho cách mua acc premium để chiến. Cái gì cũng có cái giá của nó mà, hì hì!

Bạn add code của các bạn đằng sau đi. Mình để lại code ko đc add vào #1 mình và vài bsnj trong đây phải tự inbox add nhau

Có nhiều bạn pm hỏi mình cách chiến một ngày trên $20 như proof ở trên. Thật ra không có gì phải giấu giếm, chỉ có điều mình sợ các bạn ko có tiền đầu tư thôi, vì một ngày kiếm trên $20 từ thằng này thì mình cũng bỏ vốn hơn $15 để mua acc premium ở những site trao đổi traffic rồi. Và còn phải chịu rủi ro nếu nửa tháng sau nó ko paid (nghĩa là mình sẽ mất $15x15ngày=$225), ngược lại nếu nó paid cho mình thì mình sẽ lời khoảng $5x15ngày=$75 (vị chi 1 tháng kiếm được khoảng $150 từ thằng này).

Quan trọng là mình ko chỉ chơi 1 mình thằng này, mình chơi kết hợp nhiều cái nên khoản tiền kiếm được hàng tháng sẽ nhiều hơn con số $150. Tóm lại là nếu bạn có vốn (khoảng $450/tháng) và chấp nhận rủi ro nếu nó ko paid (mất trắng $450) thì pm mình, mình chỉ cho cách mua acc premium để chiến. Cái gì cũng có cái giá của nó mà, hì hì!

Acc premium mà bạn bỏ ra $15/ngày để mua à, vậy chắc là bạn mua rất nhiều site rồi nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week