Got Paid Hóng quiz update và pay tháng 8

4,5,6 số chắc phải 20 mấy

ôi cái dm kênh vừa lăn đùng ra chết ko vì lý do gì cả, ko gậy ko gì hết =)) đã update tiền trong dashboard k biết bố quiz có pay ko đây

ôi cái dm kênh vừa lăn đùng ra chết ko vì lý do gì cả, ko gậy ko gì hết =)) đã update tiền trong dashboard k biết bố quiz có pay ko đây
Moá nó giống bác.kênh e cũng vừa lăn đùng ra chết mà éo hiểu lý do gì

kênh như này mà ko thằng nào nhận mỗi ngày mất mớ S

chu de gi vay share di

Có vài $ vào hóng cho vui

Có bác nào đc trên 600 mà Z vẫn Classic không ạ?
trên 200 thì nó send bạn

http://wiki.wmtransfer.com/projects/webmoney/wiki/WebMoney_Keeper_Standard_financial_restrictions

câu trả lời cho 2 bạn là nếu limit thì nó send max khoản limit còn số dư sẽ đc send tiếp vào ngày hôm sau nhé

Theo thông tin mình hỏi bên box WebMoney thì nếu số tiền gửi quá limit thì giao dịch sẽ bị hủy, tiền trở về người gửi nhé.

Hiện tại bạn cứ làm tiếp để lêm WinPro, còn cái formal passport 10' sau của bạn tự lên thôi.
Cái phần xác thực CMND thì bạn cứ kệ nó, khi nào xác thực xong bạn mới tạo đc ví R, chứ ví WMZ thì thoải mái rồi.
Việc limit thì hệ thống của WM như sau:
Nếu A gửi tiền cho B, mà tài khoản của B bị limit hay bị khóa thì hệ thống báo lỗi, giao dịch không thành công, tiền vẫn ở tài khoản của A.
Còn nếu A mà hỏi B là tài khoản của ku còn nhận đc bao nhiêu? B trả lời 200 z, thì A gửi cho B 200z mới thì sẽ nhận đc. Không có chuyện gửi 1000Z mà tài khoản của B còn nhận đc 600 nó cho nhận 600 rồi 400 hôm sau tính đâu @@.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week