Got Paid Hóng quiz update và pay tháng 12 :D

Ủa cho hỏi, mình tháng 12 cũng có đc update sau đó nó đá. Giờ đâu vào đc Dash nữa, các bác vào bằng kênh khác ah?

update rồi k biết tháng này đc pay luôn k ae :/

Kênh mình tới giờ vẫn còn sống nhăn răn ra thôi. Nó đá ngày 21 tháng 12 sau khi đã cập nhật $.
Chờ hoặc coi như mất đi bác.

Bạn nói ngu bỏ mẹ. Cái mình cần là thông tin. Không biết thì tự đi mà tìm hiểu chứ. Muốn phát triển thì tự vươn lên thay vì chờ thằng khác mang tới nhé

Lên hóng với anh em cho vui, chứ kiểu gì nó chả pay hehe
Bạn thì khôn vkl ra ý, Mình có cần nhờ vả bạn cái gì đâu. Mình tính tự lập từ lúc newbie rồi chả mấy khi nhờ vả ai cả. Đang nói chuyện có ông nhận được mail của quiz thông báo ông ý ko paste luôn bằng chữ ông ý lại chụp dạng ảnh, thì mọi người bảo ông ý paste text ra rồi cho vào google mà dịch cho nhanh, bạn lại bảo người ta đi mà đánh từng chữ theo ảnh rồi cho vào google dịch mà bạn nói chuyển nguy hiểm vãi. Bạn chắc khôn lắm nhỉ, kiếm được mấy tỉ từ MMO rồi thế :eek: , có nhận học trò không thì nhận mấy ông newbie trên forum mà đào tạo cho khôn như bạn

Ko nên bỏ trứng vào 1 rổ, cũng như ko nên tập trung 1 công việc duy nhất, nếu ko thì tết này méo mồm.

:( update hôm qua rồi nhưng hôm nay vẫn chưa thấy update 2 kênh tiền nhiều nhất ,dự là ăn cam của nó quả này rồi ,mấy kênh nhỏ lẻ update xong hết con đúng 2 kênh bự chưa thấy gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week