New Honeygain.me - KHÔNG CẦN VỐN - Kiếm Tiền thụ động Chỉ Việc Treo Máy

pay dư sức bác, chúc mừng bác
Payout credit reservation

chưa thấy hỏi địa chỉ paypal =)) lâu thật sự

treo vps dc ko

5 máy và 4 tháng thì lấy xong lần này rồi bỏ đi bạn. Tốn power và time quá. Số tiền này 1 máy 4 tháng còn quá ít nói gì 5 máy.
Đâu ai bắt buộc bạn phải treo ngày troe đêm vì nó, khi nào bác sử dụng bật lên nó tự chạy, đã là thụ động thì mình phải chấp nhận mất chút thời gian chứ :rolleyes:

5 máy và 4 tháng thì lấy xong lần này rồi bỏ đi bạn. Tốn power và time quá. Số tiền này 1 máy 4 tháng còn quá ít nói gì 5 máy.
Máy mình vứt không mà có làm gì đâu :))) treo cho vui

Máy mình vứt không mà có làm gì đâu :))) treo cho vui
Đâu ai bắt buộc bạn phải treo ngày troe đêm vì nó, khi nào bác sử dụng bật lên nó tự chạy, đã là thụ động thì mình phải chấp nhận mất chút thời gian chứ :rolleyes:
Nếu có internet rảnh, ổ cứng trống nhiều, hãy nghiên cứu từ khóa Storj, lợi nhuận khá hơn. Gần 2 năm trước mình chạy và bỏ túi được khoảng 70$ so với giá trị đồng Storj bây giờ.

Công thức mình làm là thuê vps + ổ cứng 500G đến 1TB, chi phí khoảng 6$ minimum/ tháng.

Treo thử trên VPS mấy tiếng buổi chiều, được khoảng 300mb, 24/24 may thì được 1Gb, full 30 ngày thì được khoảng 3$. Tính ngược tính xuôi, dù là thụ động hay ko thụ động thì nó cũng chả đáng. Trừ khi có tut gì thì mình ko biết còn nếu ko thì khuyên các bạn bỏ đi mà làm người.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,492
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom