Hơn tháng kể từ sau khi reg vào mmo

MMO muốn kiếm ngon thì phải có tay nghề skill giỏi hoặc nắm bắt thông tin nhanh nhạy hơn đại đa số thì mới có ăn lâu dài được ban à. Đừng bỏ grab mà nhảy sang đây chơi full time.

Vừa làm vừa trao dồi 1 kỹ năng thật khá như python hay làm đầu tư web ( cá nhân tự làm thì a đến y nha, trừ design có thể thuê hoặc mua template!).

Chúc bạn thành công! Nếu cần sách pdf về tự học python thì inbox mình share free.
bac cho e sach tu hocj python voi a. mail cua em day: [email protected]

Mình đã reg vào site này lâu rồi , giờ vẫn là 1 Newbie chân chính =))

Sau bao năm được và mất cũng nhiều hayzzz

cũng vào đây được 7 năm, trải qua đủ các mảng PTC, Capcha, nhưng ko ăn thua, bgio dừng lại ở crypto, trade kiếm sống qua ngày

sao nghe giống cảnh ngộ mình vậy, cũng muốn tập tành làm mmo cải thiện thu nhập và cũng đã thử qua vài cái nhưng chả kiếm được ji, rất mong dc gặp ai đó kinh nghiệm để chỉ vẽ mình hoặc cho tham gia gr nào đó để học hỏi cải thiện

giờ mà mới vào mmo thì chỉ có đầu tư thôi chứ , làm thì chả có j để làm cho newbie cả

thật thế thì buồn quá bạn nhỉ, những người mới như mình khó mà dc có cơ hội vào cuộc
vì khi coin ra đời , các mục làm ăn trên mmo dần bị suy thoái , vì cày cả tháng ko bằng coin x2 x 3 x4 x5 ... x10 trong vài ngày mà chả cần làm j ngoài đầu tư , phải chấp nhận thôi vì đó là thời cuộc , nên là nước , ở trong bình thì là bình trong ly thì là ly , thích nghi thôi

vì khi coin ra đời , các mục làm ăn trên mmo dần bị suy thoái , vì cày cả tháng ko bằng coin x2 x 3 x4 x5 ... x10 trong vài ngày mà chả cần làm j ngoài đầu tư , phải chấp nhận thôi vì đó là thời cuộc , nên là nước , ở trong bình thì là bình trong ly thì là ly , thích nghi thôi
coin thì mình cũng từng tham gia cách đây vài năm và thấy cũng ko dễ ăn, h muốn làm cái nào ổn định lúc rảnh rỗi kiếm thêm mà thấy khó quá

coin thì mình cũng từng tham gia cách đây vài năm và thấy cũng ko dễ ăn, h muốn làm cái nào ổn định lúc rảnh rỗi kiếm thêm mà thấy khó quá
1 là gõ captcha , 2 là làm offer nga ngố , ví dụ seosprint

Mình đang làm thử ptu như vidoza và doodstream. Vì thấy vài người trong diễn đàn đang ăn ngon tháng 2,3 trăm đô là bt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom