Spotlight Hôm qua có ai được vn-ipannel pay tiền không?

Do mấy bác scam nó trước nên nó scam lại thôi . Toàn cheat ko thì nó làm ăn bằng niền tin . Scam là sớm muộn .

đúng rồi ipanel trướt đây rất uy tính cheat gì cho cố vào có đứa cheat một ngày đến 1 triệu thì ipanel scam là phải rồi. mấy đứa cheat đúng là "con sâu làm rầu nồi canh" ko biết đến khi nào tụi nó biết kiếm tiền bằng chính sức lao động của mình nữa, tui no toàn đi lừa đảo ko thì thật đáng loại bỏ chúng ra khỏi xa hội này
Tụi nó làm mình cũng bị vạ lây theo cả 800k toàn là mình bỏ thời gian đi đăng bài kiếm ref ko đấy tức thật

Cách đây 2 ngày nó thẩm du 1 đợt rồi, giờ thẩm du tiếp đợt 2, vậy nó đang thẩm du cả 2 đợt, chắc phải 5 - 6 ngày nữa mới thẩm xong các thím ạ :(
thẩm du haha =))

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

Cách đây 2 ngày nó thẩm du 1 đợt rồi, giờ thẩm du tiếp đợt 2, vậy nó đang thẩm du cả 2 đợt, chắc phải 5 - 6 ngày nữa mới thẩm xong các thím ạ :(
thẩm du haha =))

đúng rồi ipanel trướt đây rất uy tính cheat gì cho cố vào có đứa cheat một ngày đến 1 triệu thì ipanel scam là phải rồi. mấy đứa cheat đúng là "con sâu làm rầu nồi canh" ko biết đến khi nào tụi nó biết kiếm tiền bằng chính sức lao động của mình nữa, tui no toàn đi lừa đảo ko thì thật đáng loại bỏ chúng ra khỏi xa hội này
Tụi nó làm mình cũng bị vạ lây theo cả 800k toàn là mình bỏ thời gian đi đăng bài kiếm ref ko đấy tức thật
ý kiến của bạn cũng có lý nhưng bạn nên biết miếng cơm đâu có đưa tới miệng ai . ai janh dc thi người đó ăn . những người cheat họ cũng phải làm việc chứ đâu phải ngồi chới mà dc tiền đâu bạn . việc bạn ko cheat đó là quyền của bạn còn những người cheat là quyền của và 1 điều nữa là ban đâu có trả tiền cho những người cheat và nên ban chẳng có cái quyền j lên án ai hết nha . Kiếm tiền thì có nhiều cách hơn nhau là ơ cái đầu bạn không làm thi người khác làm thê` thôi

ngày hnay là ngày t6 chờ rồi,lần nào cũng đến ngày t7 là họ pay,mai sẽ bít kết wa :D

thì ra nó thanh toán cho mình 2 lần rút hôm 9,10/7. còn hôm 5/7 thì chưa thấy thanh toán. mà mọi ng cho hỏi, acc ipanel chung 1 acc paypal được k vậy?

thì ra nó thanh toán cho mình 2 lần rút hôm 9,10/7. còn hôm 5/7 thì chưa thấy thanh toán. mà mọi ng cho hỏi, acc ipanel chung 1 acc paypal được k vậy?

ko dc bạn ơi, nhưng bạn có thể add thêm email vào trong acc pp rùi dùng email để ipanel gửi tiền, add tối đa 7 email, lân này do lười làm nên chỉ dc pay có 950k a`

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week