• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hôm nay vào phần upgrade lên silver thấy giá $39 là sao nhỉ

yayaya

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là e sắp úp Vip hnay xem thử thì lại thấy phần up lên silver $10 giờ thành $39. Tìm kiếm thông tin thì nghe nhiều ý kiến có phần trái chiều, có Pro nào giải thích cụ thể giủm em cái.

Tình hình là e sắp úp Vip hnay xem thử thì lại thấy phần up lên silver $10 giờ thành $39. Tìm kiếm thông tin thì nghe nhiều ý kiến có phần trái chiều, có Pro nào giải thích cụ thể giủm em cái.

ghi vậy thôi chứ test thủ rồi biết

Upvote 0
đang chơi free.mà nghe vậy.hoang?. up thử rồi cho anh em biết với cậu ơi

Upvote 0
Vừa up ngày 29 xong , vẫn 10 pz như thường nhé. :m131:, cái vụ 39$ này nói bao nhiêu lần rồi nhỉ :m021:

Upvote 0
lưu ý a e nhé,chỉ thảo luận với nhau thôi nhé,chứ mà kêu vs admin thì ăn cám cả lũ mà xem,
ai cheat us hì cứ thầm lặng làm đừng có mà kêu trời kêu đất, vn mình chỉ 10$ thui nhá

Upvote 0
acc us hay acc việt nam vậy cậu. đang làm thêm acc us nữa nghe nói vậy bỏ luôn

Upvote 0
acc us nếu up bằng pz thì vẫn là 10$ (click thấy vậy chưa up thử) còn visa và master thì là 39$

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back