hôm nay open server VLTK MMO .

forget

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Ai giúp mình với , đã down bản của VNG giải nén , down patch của g4viet chép đè vào file của VNG bật game.exe nhưng chỉ hiện mỗi cửa sổ k hiện ra ô để đánh ID và password

letplay

Senior
Reactions
128
MR
0.000
Ai giúp mình với , đã down bản của VNG giải nén , down patch của g4viet chép đè vào file của VNG bật game.exe nhưng chỉ hiện mỗi cửa sổ k hiện ra ô để đánh ID và password
giống mình y chang @@
Cài đi cài lại 3 4 lần
g4viet cho xin yh đi @@

g4viet

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
vậy là chưa chép đè file lên VL VNG . mình nói rõ là đè file chứ ko phải copy cái folder vào đó

antutu

Banned
Reactions
58
MR
0.000
Xin góp 1 ý kiến nhỏ với g4 :

- Trong phần đăng kí tk tại web , bạn nên bỏ cái lỗi viết thường + viết liền nhau đi ( nhất là phần họ và tên , ít người viết liền lắm )

Mình thấy rất bất tiện , có rất nhìu mem ko đk đc vì lỗi này ( trong đó có mình ) . Ngồi gần 1h mà ko đk đc , cứ nghĩ sever đang lag @@

g4viet ko có mem nào đâu bạn . thằng conglylentieng nó biết ra ở ba lang nó cũng có nói ai đâu :binhsua49:

Ít nhất bạn cũng phải nói cái thời gian mỗi Event diễn ra thế nào ae biết mà chơi .

Đằng này bên g4viet có Lộn Cái Bàn , Huyền Trang gì đấy .vv biết quả hoàng kim , hoa đăng mấy giờ :|

Thứ 2 bạn xóa cái firefox ra khỏi trình duyệt đăng kí võ lâm đi , bao nhiêu ae k chơi được chỉ vì cái này , google chrome thì bình thường .

Max

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back